Kiếm nghề để sống qua ngày :)

dăm tặc chính hãng
:confused: đàn ông dê thì bảo dâm tặc---:( ko dê thì bảo pede

:mad: sống sao cho vừa lòng mấy mụ đàn bà:mad:

Chả là em có một thằng bạn :) Nhà có mỗi mình mẹ nó nên mẹ nó không quản lý nó được :) Nên nó đâm đầu vào game :) Cày rank thuê elo gì đó liên minh huyền thoại.Bỏ cả học để làm,bị mẹ đuổi ra khỏi nhà,bây giờ nó sống lang thang ngoài tiệm nét để cày thuê qua ngày.Nhưng làm cái đó đâu có dễ,có khi cả tháng không có ai nhờ cày thì chỉ có nước là chết đói.Bây giờ mấy bác tư vấn hộ em.Kiếm cho nó cái nghề gì để nó sống qua ngày cái.Nhiều lúc nó mượn tiền tội nó lắm.Nó gầy hẳng đi luôn.Giờ thấy khó chịu trong lòng nên nhờ mọi người tư vấn hộ chứ em là em còn học sinh chả biết làm gì để giúp nó :)
:oops: mới còn học sinh mà đã mê trai rùi:D nó đi bụi vậy mà cũng cho mượn tiền:oops:

:oops: mới còn học sinh mà đã mê trai rùi:D nó đi bụi vậy mà cũng cho mượn tiền:oops:
bác nói chuyện hài nhỉ?dù gì cũng là bạn bè với nhau rồi :) nó chơi tốt nhưng tại nó quá đam mê vào ba cái thứ đó nên giờ mới ra nông nỗi này.

Mà củng chịu! mình ngồi game 2 tiếng là đầu hoa mắt đơ :vD cày game cả ngày rồi bỏ học, quá dại dột

bác nói chuyện hài nhỉ?dù gì cũng là bạn bè với nhau rồi :) nó chơi tốt nhưng tại nó quá đam mê vào ba cái thứ đó nên giờ mới ra nông nỗi này.
:p giữa nam và nữ liệu có bạn được ko nhỉ:p

thớt thật sự là một người bạn của bạn thớt
nhưng thớt nên giúp bạn theo chủ hướng có triển vọng về tương lai đi thớt :)
mà hỏi thật bạn thớt có biết nghĩ ko,mẹ có mỗi một mình mà cũng ráng bỏ nhà đi bụi đời cho được,bỏ học lun mới ớn,thương mẹ thấy ớn

thớt thật sự là một người bạn của bạn thớt
nhưng thớt nên giúp bạn theo chủ hướng có triển vọng về tương lai đi thớt :)
mà hỏi thật bạn thớt có biết nghĩ ko,mẹ có mỗi một mình mà cũng ráng bỏ nhà đi bụi đời cho được,bỏ học lun mới ớn,thương mẹ thấy ớn
nó đi 1 lần 2 lần ko ai nói rồi riết quen chân.thôi thì hướng dẫn nó vào đánh cạp coi như giúp nó qua ngày

nó đi 1 lần 2 lần ko ai nói rồi riết quen chân.thôi thì hướng dẫn nó vào đánh cạp coi như giúp nó qua ngày
:mad: nó có phone ko ,, phải hốt lẹ mới được :D trai còn zin dây:D:D

về nhà xin lỗi mẹ đi :v

thể loại này cap là hợp

à mà nó ở TP ko?nghe nói giờ nghề trai bao cũng rất hót, nghề nay ko chỉ sống qua ngày mà con sung túc
:confused: hồi nào em có làm đó mà dc nửa tháng nghỉ . tụi nó trâu như bò ế

giờ bạn muốn giúp bạn của bạn phải ko,bạn muốn giúp bạn của bạn bỏ đi tiếp hay muốn giúp bạn của bạn quay về và trở lại con đường học hành
bạn giúp như vậy khác gì tiếp thêm sự hủy hoại cho tương lai của bạn ấy,người ta nói nhiệt tình+ ngu dốt=phá hoại
thôi bạn cứ để bạn của bạn ngủ bờ ngủ bụi,đói lả đi ko nổi,lết lên lết xuốn trên nền đất ấy,nếm mật cho đã rồi mới thấm được ko có học nó đau thương ra sau,bươn trải đủ thứ nghề rồi lúc đó mới có thể trở về và mới thương mẹ của bạn ấy được

giờ bạn muốn giúp bạn của bạn phải ko,bạn muốn giúp bạn của bạn bỏ đi tiếp hay muốn giúp bạn của bạn quay về và trở lại con đường học hành
bạn giúp như vậy khác gì tiếp thêm sự hủy hoại cho tương lai của bạn ấy,người ta nói nhiệt tình+ ngu dốt=phá hoại
thôi bạn cứ để bạn của bạn ngủ bờ ngủ bụi,đói lả đi ko nổi,lết lên lết xuốn trên nền đất ấy,nếm mật cho đã rồi mới thấm được ko có học nó đau thương ra sau,bươn trải đủ thứ nghề rồi lúc đó mới có thể trở về và mới thương mẹ của bạn ấy được
:D chinh xac

:p hành động của thớt: giúp tiền + giúp việc= khác gì xúi cậu í rời xa mẹ mình:confused: Nó đói- nó rách thì lết xác zìa nhà thui lo gì:p nó đã đi vài lần rùi thì củng đã về vài lần:D

:D chinh xac

:p hành động của thớt: giúp tiền + giúp việc= khác gì xúi cậu í rời xa mẹ mình:confused: Nó đói- nó rách thì lết xác zìa nhà thui lo gì:p nó đã đi vài lần rùi thì củng đã về vài lần:D
về thông tiếp đi anh ơi @@! . ở đây chém gió gì thế :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom