Help Kiếm PTU đạt 50$/1 ngày

à khoảng 16~~~>18 tiếng, có hôm 20 tiếng, tại tớ dành 40% số thời gian trên cho mấy forum và Blog nữa:binhsua166:

OMG 16-18 tiếng, có hôm 20 tiếng.Trâu thủ đã xuất hiện, kính nể bác này thật, ngồi như vậy về lâu về dài mà ko có gì xảy ra thì đúng là siêu nhân.

OMG 16-18 tiếng, có hôm 20 tiếng.Trâu thủ đã xuất hiện, kính nể bác này thật, ngồi như vậy về lâu về dài mà ko có gì xảy ra thì đúng là siêu nhân.

tại đang quản lý 4 forum mà, trong thời gian này, cần nhiều time, sau này tuyển thêm mod,
c/v sẽ giảm bớt

Last edited by a moderator:
1 giờ mà kiếm đc 30k thì chắc trình độ cũng tương đối và có kinh nghiệm đấy bác ạ. Giờ SV mới ra trường, cày trâu bò lương 2 3tr, làm vài năm mới có kinh nghiệm được tăng lương lên tí.

Còn những người mà bây giờ kiếm 50$/day thì chắc họ cũng có vài năm trong nghề rồi, chẳng ai vừa vào nghề mà có thu nhập như thế.

Nói chung tùy, chọn cái nào cũng đc, làm ăn ở ngoài thì lương bác ít nhưng đc giao du xã hội thực, còn bác quyết tâm làm MMO thì bác đc giao du với xã hội ảo. :))

tư tưởng của culi

ngày 16-18t số còn lại ngủ nghỉ quản lý forum. Không có thời gian cho gia đình, Bạn bè, Vợ con ..v..v..v như thế kiếm được nhiều cũng chẳng bõ số thời gian mình bỏ ra ( ý kiến của mình thôi nhé ) . Theo mình thì PTU cũng chỉ là 1 công việc 1 sớm 1 chiều thôi. Còn nó đi theo mình suốt được cả cuộc đời không thì không biết được. Tốt nhất cứ có Công việc ổn định trước đã. Lương 6tr/tháng như bác chủ TOPIC là quả ổn. Có thời gian cọ xát bên ngoài. Bạn bè đồng nghiệp v..v..v.. mục tiêu 10$/day là được rồi 1 tháng 6tr PTU + 6tr đi làm là quá ổn :D
Bài viết không có ý định chỉ trích ai nên a e đừng đáp gạch nhá

ngày 16-18t số còn lại ngủ nghỉ quản lý forum. Không có thời gian cho gia đình, Bạn bè, Vợ con ..v..v..v như thế kiếm được nhiều cũng chẳng bõ số thời gian mình bỏ ra ( ý kiến của mình thôi nhé ) . Theo mình thì PTU cũng chỉ là 1 công việc 1 sớm 1 chiều thôi. Còn nó đi theo mình suốt được cả cuộc đời không thì không biết được. Tốt nhất cứ có Công việc ổn định trước đã. Lương 6tr/tháng như bác chủ TOPIC là quả ổn. Có thời gian cọ xát bên ngoài. Bạn bè đồng nghiệp v..v..v.. mục tiêu 10$/day là được rồi 1 tháng 6tr PTU + 6tr đi làm là quá ổn :D
Bài viết không có ý định chỉ trích ai nên a e đừng đáp gạch nhá

suy nghĩ như bạn sao mà khá dc. ko bao h là đủ cả,gia đình, vợ con mình chưa có,hehe

hơi ảo tưởng chút xíu nhỉ .Giờ PTU đất trật người đông .Vả lại lợi thế thuộc về các bác tìm đc ra soft mới hay giỏi viết crack ,mod 4rum tin học v..v... chứ người bt chơi vài $ / ngày là sướng lắm rồi .Tham thì thâm :D

Ngày làm 45' cho đến 1h , tiền thì cũng chỉ cũng tầm 2 3x . sống cuộc đời thanh thản , ko bon chen , ko lo nghĩ , đến khi ra trường thì vẫn PTU nếu nó vẫn còn tồn tại nếu ko thì dùng số tiền tích lũy dc thời sinh viên kinh doanh 1 cái gì đó . Cuộc đời vẫn tươi đẹp dù có hay ko có PTU.

P/s: chủ thớt mún lên 50$ / day cũng ko phải khó nhưng có quyết tâm hay ko thôi , như mình thì quá lười chỉ nhờ vào 1 số chiêu thức để giữ ổn định mức thu nhập là hay lắm rồi . Nếu bạn quyết tâm thì chuyện 50$ ko khó lắm đâu , 1 số pro mình quen biết họ kiếm 1 2 trăm $ /day là bình thường nhưng để đạt mức ấy thì cũng gian nan lắm , bon chen giành giật với nhau nửa , nghĩ đến mà thấy mệt . Toàn cày đêm đến 5 6h sáng mới ngủ , mà ngủ cũng ko yên , khi có bài hot lại phải thức dậy mà làm tiếp , nghĩ tới mà thấy mệt quá. Thôi thì chúc chủ thớt mau chóng đạt dc ước mơ nhưng đừng cố quá sức mà đột quỵ có ngày .

Last edited by a moderator:
10$/day là mức giá trung bình để chơi PTU , thường thì anh em chỉ đạt 3 4 5 6$/day ? rất ít người kiếm đc 20 30$/day ? con 100 200$ thì không nói , bỏ qua 1 bên :D

Ngày làm 45' cho đến 1h , tiền thì cũng chỉ cũng tầm 2 3x . sống cuộc đời thanh thản , ko bon chen , ko lo nghĩ , đến khi ra trường thì vẫn PTU nếu nó vẫn còn tồn tại nếu ko thì dùng số tiền tích lũy dc thời sinh viên kinh doanh 1 cái gì đó . Cuộc đời vẫn tươi đẹp dù có hay ko có PTU.
Me too :) ......................

50post/day thì mình đố cậu tồn tại được trong 3 ngày :|
post nhiều nó tưởng spam . nó lại baned cho vỡ mặt giờ :))
tốt nhất là phải nhiều site
bài post 5-7/day nhưng phải chất lượng :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week