Help Kiếm PTU đạt 50$/1 ngày

ko biết đừng phát biểu linh tinh nhé ,NVKL
chạy 2 auto cùng 1 lúc,mỗi auto 1 folder 1500 forum templates, để riêng ra, đẩy gửi bài nên cao nhất
mỗi bài 5~~>10 phút
vừa post bài vừa tạo bài,save post lại
hiểu chưa

show proof nên cho ae chiêm ngưỡng đi bạn .
Trăm nghe hôk = 1 thấy :D

cần gì 1k với 2k temp , tôi có 170 temp + vài site post tay, ngày post 20-25 bài , 50-70$ bình thường ,quan trọng là site chất chứ nhiều thì được gì

cần gì 1k với 2k temp , tôi có 170 temp + vài site post tay, ngày post 20-25 bài , 50-70$ bình thường ,quan trọng là site chất chứ nhiều thì được gì

Lâu lắm mới thấy Pro chipkhan lên tiếng, ôi my idol ^^!
Mấy ông trên chắc chả biết chipkhan là ai, thôi ko biết ko có tội

Nhờ câu nói của một pro, mình kiếm được >50$/day chỉ với 2 site post tay. Tặng lại cho bạn nào có hứng thú: "Work smarter, not harder!"

Hjx,chắc cắm vps post bài mới đc 200post/day

Mie :))
Nó có mấy site =)) chả 50-70$ :(
Thế mà để thằng bạn 5-7$/ngày thấy có tội ko mày

Last edited by a moderator:
Cho mình cái YH! đi cậu. Nguyện làm ref .. :))

Cái thằng WenDy này ! Mày Scam của Anh 40$ chưa đủ hả! Mịa, nhục thật! dần MMO mà 40$ cũng Scam! bảo mua điện thoại cho mượn để mua! Cuối cùng éo trả! Nhục lắm Wendy ạ!

Cái thằng WenDy này ! Mày Scam của Anh 40$ chưa đủ hả! Mịa, nhục thật! dần MMO mà 40$ cũng Scam! bảo mua điện thoại cho mượn để mua! Cuối cùng éo trả! Nhục lắm Wendy ạ!

1, 2$ khối tg dình thời cơ để sờ cảm uống chi 40$ lận! vụ này pác xử luật rừng đi vác điều cày tới gặp nó em xin cổ vũ nhiệt tềnh =))

vì tiền anh em còn tàn sát lẫn nhau huống chi đây là 800k ko sờ cam hơi phí =))

các bác chém nhẹ giùm, 10k forum 1 ngày, có tầm 20 thằng cùng nhau auto, vừa viết sau 1-2' chuyển sang trang 1x ==> cũng thế thôi. Như 1 bro bên trên đã nói, chủ yếu là site ngon. E gà các bác thông cảm. Ngu ý nên chỉ có vậy thôi :D

Mình biết có người trước đây làm được hơn 90$/ngày rồi đó.khi nào site của bạn tầm 200 visitor chắc được 50$/ngày.chúc bạn nhanh giàu.còn kinh nghiệm thì chắc bạn có hỏi cả năm họ cũng chẳng nói ra đâu. ,à thực ra khi site bạn lớn bạn cũng chẳng cần 8 tiếng 1 ngày đâu. :D

Mình biết có người trước đây làm được hơn 90$/ngày rồi đó.khi nào site của bạn tầm 200 visitor chắc được 50$/ngày.chúc bạn nhanh giàu.còn kinh nghiệm thì chắc bạn có hỏi cả năm họ cũng chẳng nói ra đâu. ,à thực ra khi site bạn lớn bạn cũng chẳng cần 8 tiếng 1 ngày đâu. :D

200 visitors hay 2000 visitors vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week