Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

Mình click đều cho mọi người hằng ngày mà không biết các bạn có click hết không! thấy tăng point rất ít!!! có lẽ nhiều anh em cũng chỉ lém link vào thôi! chủ thớt xem có cách nào để anh em kiểm tra được không??? mà cái này chắc chỉ có tự giác hợp tác thôi nhỉ???

Mình click đều cho mọi người hằng ngày mà không biết các bạn có click hết không! thấy tăng point rất ít!!! có lẽ nhiều anh em cũng chỉ lém link vào thôi! chủ thớt xem có cách nào để anh em kiểm tra được không??? mà cái này chắc chỉ có tự giác hợp tác thôi nhỉ???

Hoàn toàn có thể làm được chỉ là cái tool hiện tại ko hỗ trợ thôi :m021:

Tớ cũng k hiểu gì sao click cho các bạn mà sao cũa mình lại lên point rất ít :binhsua94:

Ai có proof thằng này chưa vậy ?

Thằng này mà hỏi proof nữa bạn?
Tình hình là các bác quăng link và biến mất, mình sẽ lọc lại link sau 2 ngày nữa, nếu chủ link ko xác nhận click thì mình bỏ link ref đó đi. THÂN

Thằng này mà hỏi proof nữa bạn?
Tình hình là các bác quăng link và biến mất, mình sẽ lọc lại link sau 2 ngày nữa, nếu chủ link ko xác nhận click thì mình bỏ link ref đó đi. THÂN

Acc mình đc hơn 8$ rồi, do ko thấy proof nên bỏ lâu rùi

Đã click cho các bạn, mấy hôm nay bận quá,. hix, thông cảm nha

đã click cho các bạn, tình hình thót chìm sâu quá nhé

Tình hình là không thấy ai vào để mà xác nhận nên mình cũng không biết là có ai còn click hay không nữa.
Không biết có cách nào để kiểm tra chứ thấy points tăng quá ít (nếu không muốn nói là gần như là không tăng). :(
Chủ thớt có thể cho xác nhận link đi. Nếu khoảng 3 ngày không ai vào xác nhận thì xem như xóa khỏi danh sách.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week