Kiếm ref ảo cho 20dollars2surf . Hợp tác cùng tăng points

đá lên phát , quăng link ở đây rồi đi đâu hết à ?

Trang này còn pay cho anh em VN không các bác. Treo mãi mà chưa đến ngày rút được. Bác nào co proof post lên cho anh em xem với...

chủ topic ơi ! máy của mình hỏng rồi , hai bữa nay không làm gì được , bạn có thể xóa link của mình hoạc để vài bữa nữa có máy mình sẽ click bù . tùy bạn quyết định . Thanks

chủ topic ơi ! máy của mình hỏng rồi , hai bữa nay không làm gì được , bạn có thể xóa link của mình hoạc để vài bữa nữa có máy mình sẽ click bù . tùy bạn quyết định . Thanks

OK bạn, mọi người tìm tới nhau với tinh thần của thớt. mình để link bạn lại.

hôm nay tiếp tục nhé . thanks binbin28

Cùng hợp tác mà, có bạn quăng link lại mà ko click giúp anh em. Muốn hưởng thành quả thì lao động chung thôi, cheat kiểu này cũng khá hiệu quả nhá

Bạn ơi hình như site nó ko cho point mỗi khi có người click link ref nữa đâu.
Mình thử gửi link ref cho 2 3 bạn click thử mà ko thấy tăng point. Nhờ cả 1 người đăng ký theo link ref của mình luôn mà vẫn ko tăng point
Có ai giải thích dùm mình ko?

Last edited by a moderator:
Mình thử gửi link ref cho 2 3 bạn click thử mà ko thấy tăng point. Nhờ cả 1 người đăng ký theo link ref của mình luôn mà vẫn ko tăng point
View attachment 11254

Nó cập nhập trễ đó bạn à. vẫn thấy nhảy point đều nhé.

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Đã Add link ref cho ban...........

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Chủ thớt add dùm mình cái link này vào với nhé.Sẽ click đều cho anh em
http://en.20dollars2surf.com/?ref=582706

Đã Add link ref cho ban...........

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Đã Add link ref cho ban........... vào làm nhiệm vụ nhé. THÂN

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

View attachment 11254

P/s : nếu tk của bạn sử dụng lâu rồi .. trước khi cấm IP Việt, thì tầm 2 tháng trước sẽ nhận đc 1 email, trong mail đó có 1 cái link xác nhận tk. nó thông báo là tk của bạn sẽ đc phục hồi ( bỏ lệnh cấm IP việt ) , bạn click vào nó nhé.

Mấy hôm trước mình dùng không sao hôm nay bị lỗi Script error vậy? Mà mình cũng không thấy point lên

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

P/s : nếu tk của bạn sử dụng lâu rồi .. trước khi cấm IP Việt, thì tầm 2 tháng trước sẽ nhận đc 1 email, trong mail đó có 1 cái link xác nhận tk. nó thông báo là tk của bạn sẽ đc phục hồi ( bỏ lệnh cấm IP việt ) , bạn click vào nó nhé.

Mình không thấy cai email đó thì có thể kêu nó gởi lại không bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week