SCAM KIẾM TIỀN 2 EURO MỖI NGÀY VỚI WHITEPINS+ (đã scam)

Status
Not open for further replies.
đã ref và đợi ngày mai veri, bác thớt cho hỏi kiểm tra số mile mình có ở đâu nhi?

đã ref và đợi ngày mai veri, bác thớt cho hỏi kiểm tra số mile mình có ở đâu nhi?
Số Miles ở ngay phần account đó bạn, ngay khi bạn login vào bảng phía dưới góc trái có date, day và Mileage chính là số Miles bạn đang có

Hoàn toàn thích hợp vào lúc này bạn à, chương trình từ tháng 6 nhưng tham gia nhiều từ tháng 10/2014

Không thấy bạn trong DS

Chứ mình đăng kí nhập người giới thiệu là bạn rồi hỏi vụ 2 địa chỉ nhà thì mình cũng đã verify bằng CMND , 2 ngày nay đã làm và kiếm được 4$ rồi h bạn nói ko có trong ds vậy là sao trời

sao mình click vào upload doccument nó toàn hiện ra Please login again - No Session
Thêm nữa là ko edit profile được ?? Đăng ký xong chẳng làm gì dc ????
Site có nhiều mem log in nên đôi khi bị lỗi, bạn log in lại. Phần edit Profile, mục Personal data 1 để họ tên không dấu và có nhiều mem không sửa được sau khi save một lần là thôi, phần personal data 2 thì có thể sửa nhiều lần vì có cổng thanh toán.
Nếu bạn ghi họ tên đúng rồi thì Ok, upload chứng từ lên để verify là OK. WP không quá khó trong việc này miễn chứng từ khớp với personal data1 là OK

Chứ mình đăng kí nhập người giới thiệu là bạn rồi hỏi vụ 2 địa chỉ nhà thì mình cũng đã verify bằng CMND , 2 ngày nay đã làm và kiếm được 4$ rồi h bạn nói ko có trong ds vậy là sao trời
Cho mình e-mail bạn đăngng ký kiểm tra lại coi, có khi nào bạn đăng ký một e-mail mà kêu mình gửi tài liệu vào email khác không?

Số Miles ở ngay phần account đó bạn, ngay khi bạn login vào bảng phía dưới góc trái có date, day và Mileage chính là số Miles bạn đang có
mình làm rồi mà ko thấy hiện gì ta, có thấy cái bảng rồi? hay do acc mình chưa ver nhi?
hình đây http://prntscr.com/5e7f8p
bác kiểm tra xem có trong danh sách chưa nhé: [email protected]

Mình đăng kí đúng mail [email protected] mà . Có fai la khi đăng ki phai nhập mail người giới thiệu thi mới active va làm nhiệm vụ hàng ngày được phải ko bạn

Làm sao để biết được verify hay chưa
1. Nhận được mail từ Whitepins+ gửi
2. Hỏi sponsor

mình làm rồi mà ko thấy hiện gì ta, có thấy cái bảng rồi? hay do acc mình chưa ver nhi?
hình đây http://prntscr.com/5e7f8p
bác kiểm tra xem có trong danh sách chưa nhé: [email protected]

Có trong danh sách nhưng chưa verify. Bạn click hôm nay ngày mai kết quả mới có trên bảng

Mình đăng kí đúng mail [email protected] mà . Có fai la khi đăng ki phai nhập mail người giới thiệu thi mới active va làm nhiệm vụ hàng ngày được phải ko bạn

Đã kiểm tra và gửi lại mail cho bạn rồi

very ntn bác ?
Trích ND ở trang 1:
Bạn scan hay chụp hình CMND hay Paspport (hai mặt) và một trong các chứng từ sau: Hóa đơn điện thoại hoặc điện nước hoặc sao kê Ngân hàng….loại giấy tờ có thể hiện họ tên bạn và địa chỉ. Sau đó vào Personal Data 1 chọn Verify Document rồi upload file của bạn là OK.
Mình chỉ gửi tài liệu chiến thuật và bảng tính chi tiết thu nhập cho những ai là downline và verify tài khoản (những người thực sự muốn có thêm thu nhập và kiên trì tham gia WhitePins+).

không có hóa đơn điện nước thì sao? còn cách nào ver dc không ? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week