Spotlight Kiếm tiền 5$/1h dành cho newbie đang gặp khó khăn đang bị bí tắt trong việc kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
Bạn Trung Peter trả lời trên chat box rồi, cậu ấy cheat site, 1 tháng paid 2 lần nên check ko dc, vì ko biết có bị ban acc hay ko !, close topic là dc rồi
đảm bảo ổng test xong cày ngày cày đêm................hahaha

Bạn Trung Peter trả lời trên chat box rồi, cậu ấy cheat site, 1 tháng paid 2 lần nên check ko dc, vì ko biết có bị ban acc hay ko !, close topic là dc rồi

Vẫn đang test bạn ạ, chưa chắc chắn được điều gì nên mình chưa dám nói lên ở đây. các bạn thông cảm !

Vẫn đang test bạn ạ, chưa chắc chắn được điều gì nên mình chưa dám nói lên ở đây. các bạn thông cảm !
Thằng thread bị thằng peđê này scam goài :m146:

cảm ơn bạn đã đính chính. mấy người nói mình scam cần một lời xin lỗi

Thật sự mà nói em là học sinh lớp 11. Năm lớp 9 mình biết sơ sơ về MMO nhưng không kiếm được đồng nào. Vì đó là thực tế của nhiều bạn. Mình đã tìm ra cách này và rất ổn định. Dạo này em thấy công việc học tập của mình cũng đã sa sút trầm trọng. Gần tới mùa thi em muốn tập trung vào ôn thi, mình giao lại cách này cho mấy anh chị tại đây. Vì cũng muốn vơ cú chót em bán cách này giá 5$. Bán cho 100 người vì lợi ích người mua. Lan rộng thì mất ăn hết các bác biết mà. Ưu điểm
. Công việc không nặng
. Dễ làm..
. Cũ.
Chủ yếu dành cho newbie muốn kiếm tiền.
Nếu các bạn nào không tin cho lắm thì nhờ bác nào tin cậy của diễn đàn mình sẽ share cho bác ấy kiểm chứng rồi đánh giá. Và bác ấy cũng đừng share nhe. Tội em. Với 5$ bạn bỏ ra. Sau 1 tiến bạn có thể lấy lại. Mình chắc là không scam. Yahoo smallpig_smallchicken.

nếu làm được 5$/1h mình khuyên bạn nên nghỉ học và làm 1 ngày 8h thôi , 1 mình bạn biết chắc cũng làm được 1 thời gian khá lâu và lúc đó thì đem đi gửi ngân hàng . Học cho lắm ra trường chưa chắc làm được 5$/1h như bạn đâu =))

cảm ơn bạn đã đính chính.nhung nguoi noi minh scam minh can mot loi xin loi nha

Nếu site paid 1 tháng 2 lần , bạn lấy gì đảm bảo kiếm được tiền ? Kiếm 5$ / 1h tức là cứ 1 h chúng tôi đút 5$ vào túi vậy thôi

nếu làm được 5$/1h mình khuyên bạn nên nghỉ học và làm 1 ngày 8h thôi , 1 mình bạn biết chắc cũng làm được 1 thời gian khá lâu và lúc đó thì đem đi gửi ngân hàng . Học cho lắm ra trường chưa chắc làm được 5$/1h như bạn đâu =))

tiền không phải là tất cả bạn à. lớp 9 học sinh gioi nhưng 11 thì yếu. quê với đời lắm cậu à

:binhsua04: 1h có 1 bé mua bí kíp là được 5$ rồi :binhsua03:

vi 1 thang 2 lan nen trong thoi ki paid bác ấy sẽ gặp khó khăn khi tét. Mọi điều có thể gặp bác ấy

sao dụ này giống thằng ăn mày dạy thằng ăn xin kím tiền quá ta

thằng ăn mày bắt thằng ăn xin đưa 10$.
nhận dc 10$ thằng ăn mày mới nói.
m bắt chước t..kím thằng ăn xin khác và giả vờ dạy nó bí quyết kiếm tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member