Referrer Kiếm tiền = bình luận âm nhạc [nguyenvulong - Proof]

đã tìm được cách coppy và pase rồi hehe. Khỏe ngồi nghe nhạc rồi vào google dịch phát coppy qua dán vào là ok :binhsua79::binhsua79:

èo thế càng dễ chết đấy bạn
Vì google nó củ chuối lắm

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

Thì đúng là nghe xong mới bình luận, nhưng tiếng anh của bạn nó ko hiểu thì cũng ko giúp ích gì cho bọn nó. Nên nó ban thì cũng đúng thôi.

Mình đag nói bạn của chủ thớt toeic 800 kìa :|
Đến thế nó còn ko hỉu thì pó tay rồi :|

Thuật toán của nó không chỉ đếm chữ và thuộc kiểu như Xử Lý Ngôn Ngữ Tự Nhiên (Natural Language Procesing) - nếu bạn nào học Khoa Học Máy Tính sẽ hiểu ý mình
Nó xét cả câu theo ngữ pháp, cũng như xem xét từng từ khóa trong đó.

vì vậy mình mới cung cấp cho các bạn 1 loạt tính từ trong âm nhạc .

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

Mình xin nhắc lại 1 lần nữa, khi bạn rút tiền thì sẽ là người thật check bạn lần cuối. Vì vậy đừng vòng vo vài câu lặp đi lặp lại, hãy sáng tạo lên .

Mình cập nhật các bình luận của mình tại đây : Các bạn tham khảo nha http://nguyen-vu-long.blogspot.com/2012/03/slice-pie-review.html
bác ơi thế chổ nhập id để pay nó nằm ở đâu vậy trời:binhsua04: em này nó scam không nhỉ, bác rút chưa
Em không dại để chú gu gồ dịch hết đâu vào link của bác này:
http://nguyen-vu-long.blogspot.com/2...ie-review.html copy vào goo rồi sữa lại tí rồi dán vào lại có được không nhỉ.

Last edited by a moderator:

Cứ copy hàng loạt thì có pro cỡ mấy cũng bị ban thôi ;))
Chắc nó check thấy nhiều cm cùng kiểu quá

Cứ copy hàng loạt thì có pro cỡ mấy cũng bị ban thôi ;))
Chắc nó check thấy nhiều cm cùng kiểu quá

Uh chủ thớt đừng nên show cm để mn copy nhìu chắc dễ banned
Mà nói chug nó xét cũng kĩ lắm
Mình ko hề copy hay paste, nhưg làm 4 bài đều có vẻ khen, nên đến bài thứ 5 nó ko cho khen nữa =))
Chẳng lẽ thích mà bắt ngta chê =))

èo thế càng dễ chết đấy bạn
Vì google nó củ chuối lắm

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

Hic, TOEIC thì cũng chỉ nghe với đọc, có viết bao giờ đâu nên TOEIC 800 thì trình ngữ pháp cũng cùi lắm bác ah. Em TOEIC 770, nhưng chả bao giờ viết, viết sai chính tả với ngữ pháp té le đây này :(

Hic, TOEIC thì cũng chỉ nghe với nói, có viết bao giờ đâu nên TOEIC 800 thì trình ngữ pháp cũng cùi lắm bác ah. Em TOEIC 770, nhưng chả bao giờ viết, viết sai chính tả với ngữ pháp té le đây này :(

Uh thì cứ hên xui thôi, nhưg đằng này có vẻ nó xét hơi gắt gao
Thôi kệ, đâu có j dễ dàng đc :binhsua01:

bác ơi thế chổ nhập id để pay nó nằm ở đâu vậy trời:binhsua04: em này nó scam không nhỉ, bác rút chưa
Em không dại để chú gu gồ dịch hết đâu vào link của bác này:
http://nguyen-vu-long.blogspot.com/2...ie-review.html copy vào goo rồi sữa lại tí rồi dán vào lại có được không nhỉ.

hehe, cách của bác đc đấy. nhưng bác để ý cho bác cũng phải hiểu và khớp cho cái nội dung cm với cái bài nhạc, ko râu ông nọ cắm cằm bà kia là cũng toi đó.

em thì em cứ chơi tử tế xem nó có pay thật ko

TOEIC 800 thi da la gi dau bac :) , anh em dung dung google, hay copy paste , no ban het vn toi nghiep chu topic . Ai ko co trinh do tieng anh ko nen choi :)

cái này thấy giống giống được mời ngồi vào ghế ban giám khảo, bình luận phải hay, có ý nghĩa,hài hước 1 chút để đừng mất lòng thí sinh, không được adua theo người khác.....sau khi làm đủ mọi thứ thì cuối cùng sẽ bị khán giả ném đá :binhsua21:, cái này lúc trước mình cũng chơi mấy bài đầu thấy nó bonus nâng mức tiền lên khoái chí nhảy vô commen quá trời ai ngờ càng ngày càng tụt rank nản ko chơi luôn.

Nhìn có vẻ khó chơi chứ bộ. Thời gian ngồi nghe nhạc + post bình luận cũng đáng cái công bỏ ra rồi. Lại còn khóa tài khoản nữa :(

Hic, TOEIC thì cũng chỉ nghe với đọc, có viết bao giờ đâu nên TOEIC 800 thì trình ngữ pháp cũng cùi lắm bác ah. Em TOEIC 770, nhưng chả bao giờ viết, viết sai chính tả với ngữ pháp té le đây này :(

Ừ , nói chung bạn mình hồi cấp 3 thì chuyên Anh, khả năng tiếng Anh của nó cũng không tệ, đó là mình nhắc chung vậy, chắc bạn cứ chơi thôi, chúc mọi người ai cũng rút được tiền, mình cũng chưa rút lần nào cả. Đang ớn đây :-SS

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

cái vấn đề là điền Tài khoản để nó pay ở đâuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

bạn không chịu đọc trang 1 rồi hỏi hoài.

MAIL ĐĂNG KÝ CŨNG LÀ MAIL PAYPAL

Thằng này tiếng anh phải tốt
Ko là đi ngay
Cũng mệt thật đấy nhỉ :D

vấn đề là thằng bạn mình vẫn rút được 1 lần, nó gửi tiền rồi mới ban (cũng lịch sự phết) , nên trước khi VN bị banned thì chúng ta vẫn có cơ hội =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week