Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

tớ là ref tapbooty của thớt thì có xin đc app FP ko. Vì FP tớ ref cho cha nào trên mạng lâu lắm rồi

Mình đã đăng ký được iTunes các nước trừ US :binhsua09:
VPN thì cứ bị lỗi kết nối PPTP-VPN mãi từ hôm kia tới giờ - ko fale IP được. Bạn nào biết cách chỉ giúp tớ với :(
Biết cách, nhưng nếu bạn ref bên này rồi thì thôi

Mình đã đăng ký được iTunes các nước trừ US :binhsua09:
VPN thì cứ bị lỗi kết nối PPTP-VPN mãi từ hôm kia tới giờ - ko fale IP được. Bạn nào biết cách chỉ giúp tớ với :(

Bạn pm yahoo mình nhé, hôm trước mình support bạn rồi mà vẫn chưa đc à :)

- - - Updated - - -

tớ là ref tapbooty của thớt thì có xin đc app FP ko. Vì FP tớ ref cho cha nào trên mạng lâu lắm rồi

Pm yahoo nhé bạn, mình luôn hoan nghênh nhg bạn chia sẻ trong topic của mình ;)

- - - Updated - - -

Giọng có vẻ cay cú, ăn thua ;)) về hỏi ref mình nhé

Bạn giúp thì mình cảm ơn.
Chứ không giúp mà nói kiểu này thì hơi xấu tính đấy :)

Mình đang hỏi Upline của mình và các bạn tốt bụng giúp đỡ.
Nên bạn cứ ở bên topic tuyển Ref của bạn và support cho Ref của bạn nhé :)

Cuối cùng mình cũng thịt đc Smart Alarm, như kiểu con này phải có duyên vậy @@

Bạn pm yahoo mình nhé, hôm trước mình support bạn rồi mà vẫn chưa đc à
Về iTunes thì tớ tìm hiểu và tìm kiếm thêm trên mạng nên giải quyết được. Có mỗi cái iTunes US thì không làm sao đăng ký được :(
Còn vụ kết nối VPN thì tìm hoài mà không được, mình có nhờ bạn thử chỉnh mà cũng chịu :(

Uh, cái VPN của bạn lạ thật đấy, dù đã cài code của mình mà vẫn ko thể connect đc, để mình tìm hiểu thêm xem sao, mình đã post câu hỏi bên Heaveniphone, mong là đc nhận giải đáp :)

Cái này bạn viết mail hỏi nó thả ra xem sao, nếu cứ để đó chắc ko đc thả đâu :D
Mình thì khi nó bảo ko xài VPN thì mình chỉ dùng IP VIệt nam vào Tap thôi

làm ref tapbooty cho chủ thớt từ hqua r :v nhưng mà vẫn chưa kiếm đc xu nào từ cái thằng ấy. down về r vào game 1 lúc mà chẳng thấy nó cho điểm nào cả @@

làm ref tapbooty cho chủ thớt từ hqua r :v nhưng mà vẫn chưa kiếm đc xu nào từ cái thằng ấy. down về r vào game 1 lúc mà chẳng thấy nó cho điểm nào cả @@
TapBooty bh muốn chơi phải có HMA cơ, mà mình thì chơi tập trung Fp vs mấy cái còn lại, xác định Tap chỉ là 1 hiện tượng nên bh mình ít vào Tap và chỉ vào = ip VN @@

Mình đã mua acc HMA chiều nay chung với bạn phamtram nhưng mà down mấy app về giờ vẫn chưa đc cộng point. aHarmony với greatdeal và vài app nữa. ko biết là làm sao nữa. Chủ thớt có kinh nghiệm gì share để mình kiếm với. Mua acc rồi mà từ chiều đến h vẫn chưa đc point nào. Chả lẽ ,.....

vậy thôi lại nghe lời xui dại của huynh :v. cứ chiền cái FP tà tà lên dần và đợi thời cơ. có chương trình gì mới báo mình ngay huynh nhé :)

Mình đã nói từ đầu là Tap rất khó đc + point mà, chính vì vậy mình ko đầu tư HMA, vì dù sao có VPN chiến những trang của mình cũng khá là ổn rồi, đợi thời cơ mới có app ra là xúc luôn :D

Thank bạn đã thấy ref ktmmo, :D

- - - Updated - - -

6.1.3 k jb nên khó chiến quá

6.1.3 hình như chưa JB nhg mà sắp ra iOS 7 hình như nó công bố JB 6.1.3 đó, ko jb chỉ khó việc cài app phí thôi chứ mọi thứ vẫn như bình thường :D

máy mình cũng 6.1.3 JBT nè :D thi thoảng lỡ tay thì tự Justboot, cũng dễ mà. lên heaveniphone họ chỉ kĩ lắm.
@Njght: huynh chơi FP hay fake VPN của những nước nào vậy? mình mới tìm đc bài hướng dẫn đăng kí acc itunes của các nước bên hip, chắc làm theo để chiến FP quá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back