Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
Uh, JBT thì cũng cố gắng chứ nếu IP mà ko JB mình xài thấy khó chịu lắm, riêng việc mở Wifi vs 3g đã thấy ko ổn rồi. FP thì mình hay search US, UK, AUS, Spain, France... và có app mình sẽ update ở đây, có j thắc mắc bạn cứ đặt câu hỏi ;)

trungpham711

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Uh, JBT thì cũng cố gắng chứ nếu IP mà ko JB mình xài thấy khó chịu lắm, riêng việc mở Wifi vs 3g đã thấy ko ổn rồi. FP thì mình hay search US, UK, AUS, Spain, France... và có app mình sẽ update ở đây, có j thắc mắc bạn cứ đặt câu hỏi ;)

huynh giống mình r :)) thích nhất cái bật 3g wifi tiện dụng khi JB. mà chiều hqua mình down xong 4app khi chưa dùng VPN. đến hnay vẫn chưa thấy nó cập nhật app mới để down huynh ạ

bạn ơi share cho mình cái all in fitness với in box mình link nhé

Đã Inbox bạn nhé, đang refresh mỏi tay mà con Smart Alarm clock hiện trên mỗi 1 máy, có 2 máy :(

- - - Updated - - -

huynh giống mình r :)) thích nhất cái bật 3g wifi tiện dụng khi JB. mà chiều hqua mình down xong 4app khi chưa dùng VPN. đến hnay vẫn chưa thấy nó cập nhật app mới để down huynh ạ
Bạn mở VPN US refresh xem sao, có app Smart Alarm 800 point đó :)

mrben77

Junior
Reactions
65
MR
0.010
Đã Inbox bạn nhé, đang refresh mỏi tay mà con Smart Alarm clock hiện trên mỗi 1 máy, có 2 máy :(

- - - Updated - - -

Bạn mở VPN US refresh xem sao, có app Smart Alarm 800 point đó :)

Chúc mừng bạn đã có được app smart alarm clock . Mình cũng chỉ thấy 1 máy thôi , máy khác thì refresh ko ra cái nào hết :)

JBT sao lại bị văng Safari bạn, đó chỉ là lúc vào chế độ Tethered thôi, sau khi Just Boot sẽ sử dụng bình thường mà :D
EM JBT xong ko bị văng nữa. Nhưng vào mạng không được. Chán quá. Justboot phát nữa. cũng ko vào đc mạng kể cả 3G và wifi cydia thì cứ repload nản quá vừa restore lại :(

EM JBT xong ko bị văng nữa. Nhưng vào mạng không được. Chán quá. Justboot phát nữa. cũng ko vào đc mạng kể cả 3G và wifi cydia thì cứ repload nản quá vừa restore lại :(

Thôi chịu khó xài 6.1.3 vậy, mong sớm ra JBU thôi, b chiến tạm các app thường :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,393
Latest member
tommynguyen95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back