Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Uh, với FP thì gặp app nào bạn cũng nên lưu vào Pending app để nó ko mất đi. Sau đó tìm cách chiến sau, mong đc hợp tác vs bạn ;)

huynh ơi thế mình có nhận 1 lượt cả đống app xong đợi nó down về xong hết rồi vào app 30s - 1'. sau đó vào fp nhận points 1 thể đc nhỉ? mà lúc nhận points có cần bật vpn k hay lúc nhận app mới phải bật vpn thôi

Chỉ có lúc down là tắt VPN thôi, lúc mở app là bạn phải bật VPN rồi. Có thể down 1 list app nhg lúc mở từng app nên làm cặn kẽ, nên đủ 30s và sign in các kiểu để khả năng lên point đc cao nhất nhé

- - - Updated - - -

Chỉ có lúc down là tắt VPN thôi, lúc mở app là bạn phải bật VPN rồi. Có thể down 1 list app nhg lúc mở từng app nên làm cặn kẽ, nên đủ 30s và sign in các kiểu để khả năng lên point đc cao nhất nhé

- - - Updated - - -

thêm 1 câu chót là đăng kí paypal chọn personal premier hay business thế huynh :D

Ức chế quá. Tối down đến gần chục app về vào game quá cả thời gian qui định rồi. Thế mà vào fp vẫn pending. Mà chỉ chơi mỗi fp thôi @@

T

Ức chế quá. Tối down đến gần chục app về vào game quá cả thời gian qui định rồi. Thế mà vào fp vẫn pending. Mà chỉ chơi mỗi fp thôi @@

Máy bác mua lại hay đập hộp đó ,vì nếu máy mua lại thì có khả năng bác bị hớt tay trên trước rồi :))

Đã thấy bạn quangky11 :D

Chúc bạn sớm kiếm đc proof đầu tiên ;)

Đã reg theo bác phần futurepoints nha
Reg cho mình acc Itunes UK và Pháp gì cũng dc thanks vào inbox nha

Bạn gửi mail mình mới reg đc chứ :)

P/S: đã share bạn mrben cách thịt App Review trên nhiều máy ( bạn ý đầu tư 1 iTunes 10$ để chiến thể loại này ) ;)

Up phát rồi đi ngủ nào, hết app rồi mai chiến tiếp :(

- - - Updated - - -

Khuyến khích các bạn nếu có >= 2 iDevices thì nên đầu tư chơi app Review nhé, 1 ăn 4 ;)

theo ref của a rồi, mà sao có cái app down về rồi thì phải chơi mới dc poin hay sao y', với lại a chỉ e cách ăn mấy con app tính phí với

Up phát rồi đi ngủ nào, hết app rồi mai chiến tiếp :(

- - - Updated - - -

Khuyến khích các bạn nếu có >= 2 iDevices thì nên đầu tư chơi app Review nhé, 1 ăn 4 ;)
Chục ngày nữa có thêm 1 cái, Có gì hướng dẫn tớ nhé :p

có khá nhieu app 5k, 2k, 3k mà không biết cách ăn
TapBooty hiện h mình ko rõ lắm, vì ko có HMA để chơi, bạn nêu tên app đó lên, nếu tìm đc thì mình inbox cho, còn mình ko có thấy app đó :)

- - - Updated - - -

theo ref của a rồi, mà sao có cái app down về rồi thì phải chơi mới dc poin hay sao y', với lại a chỉ e cách ăn mấy con app tính phí với
App down về bạn phải chơi tầm 30s và thực hiện các bước đăng nhập của nó thì mới đc + points :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week