Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Sau khi thi đh thì em tính chiến cái này nhưng mà ko có idevice hay android :binhsua80:. Hiện giờ thì em nghĩ ra 2 cách mong mọi người tư vấn dùm
_C1: đầu tư khoảng 2tr gì đó mua một em iphone3 cũ về để kiếm tiền
_C2: dùng giả lập android trên máy tính (Bluestack) để down app (cách này nghe anh em thảo luận là kiếm được hơi ít hjx)
Em tính làm cả 2 cách luôn để kiếm dc nhiều chút mà không biết sao. Thớt cho em hỏi là sau khi mình down app về rồi chạy app để kiếm điểm xong xóa app thì nó có trừ điểm hay ko hay phải để 1 thời gian mới xóa được ? App mình đã down và kiếm điểm rồi thì nó có xuất hiện lại nữa ko ? (Nếu có thì down lần 2 có được tính điểm ko ?)
Sau thi sẽ ref cho thớt và chiến nhiệt tình :binhsua79:

Thớt ơi, Mình làm giờ mình làm Ref cho cậu FMA và FAP thì thớt share có mình cái code VPN One Click được ko? Cho mình hỏi là FMA có nhiều app để tải ko? thấy số điểm quy đổi của nó cũng ngon quá, nhưng k biết có nhiều app ko?
Uh, bạn làm ref mình rùi pm yahoo nha :)

- - - Updated - - -

Sau khi thi đh thì em tính chiến cái này nhưng mà ko có idevice hay android :binhsua80:. Hiện giờ thì em nghĩ ra 2 cách mong mọi người tư vấn dùm
_C1: đầu tư khoảng 2tr gì đó mua một em iphone3 cũ về để kiếm tiền
_C2: dùng giả lập android trên máy tính (Bluestack) để down app (cách này nghe anh em thảo luận là kiếm được hơi ít hjx)
Em tính làm cả 2 cách luôn để kiếm dc nhiều chút mà không biết sao. Thớt cho em hỏi là sau khi mình down app về rồi chạy app để kiếm điểm xong xóa app thì nó có trừ điểm hay ko hay phải để 1 thời gian mới xóa được ? App mình đã down và kiếm điểm rồi thì nó có xuất hiện lại nữa ko ? (Nếu có thì down lần 2 có được tính điểm ko ?)
Sau thi sẽ ref cho thớt và chiến nhiệt tình :binhsua79:
Mình trả lời bạn câu hỏi như sau :)

C1: Bạn nên mua iP 3GS trở lên để máy xài ổn định và chiến tốt nhất, Firmware của máy nên để iOS 5.1.1 đến 6, iOS nhỏ hơn thì sẽ thiếu app. Riêng FreeMyApp chỉ chấp nhân iOS >6

C2: Dùng giả lập thì hiện h những chương trình của mình ko áp dụng đc cho Bluestacks do bị nó chặn rồi nên h mình chỉ làm trên IPhone thôi :)

C3: Sau khi download app về, nếu bạn đã đc + điểm có thể xóa ngay lập tức mà ko ảnh hưởng j, khả năng app đó xuất hiện lại là cũng có, khoảng 1-2% nhg khả năng làm lại mà đc + point cũng tương đương tỷ lẹ đó, do máy đã ăn app đó rồi và dữ liệu đc lưu vào máy và acc của các chương trình đó :)

Chúc bạn thi tốt nhé, mình chbi làm giám thị coi thi đây ;))

- - - Updated - - -

có con ipod touch gen 3 chiến dc không thread
Mình ko xài iPod nên ko biết con gen 3 nó ra sao, nhg miễn là iOS tầm 5.1.1 và tốt nhât iOS 6 là chiến tuốt bạn :D

Booty Cat hasn't been feeling well for about 16 hours and you might have had some trouble loading apps and offers in Tapbooty as a result. We are pleased to report that Booty Cat is feeling much better. You might have to click the "reset tapbooty" button from the menu, and then apps and offers should load no problem. Booty Cat is sorry for the inconvenience.

Thông tin từ TapBooty, các bạn nào bị lỗi khi load app thì reset Tapbooty sẽ load app bình thường nhé :)

Cám ơn thớt nhiều. Nhưng mà còn 1 thắc mắc nữa, làm cái này trên iphone có cần phải fake ip hay xài VPN j j ko thớt ? Nghe nói ip của Việt Nam cho ít app. Nếu cần thì sau này có thể hướng dẫn em được ko tại ko rành lắm :binhsua10:

Mình vừa ref cho bạn, nhưng sao minh vào mà chẳng thấy có app nào thế? chỉ toàn thấy facebook, twitter, EMAIL, và SMS thôi. Vậy là sao hả thớt. Mình đã cài đặt rùi

Mình vừa ref cho bạn, nhưng sao minh vào mà chẳng thấy có app nào thế? chỉ toàn thấy facebook, twitter, EMAIL, và SMS thôi. Vậy là sao hả thớt. Mình đã cài đặt rùi
Bạn ref FMA à, fake VPN US vào là có app mà :)

- - - Updated - - -

Cám ơn thớt nhiều. Nhưng mà còn 1 thắc mắc nữa, làm cái này trên iphone có cần phải fake ip hay xài VPN j j ko thớt ? Nghe nói ip của Việt Nam cho ít app. Nếu cần thì sau này có thể hướng dẫn em được ko tại ko rành lắm :binhsua10:
Chơi cái này phải Fake VPN bạn à, mình sẽ hỗ trợ bạn việc đó :)

mình down 1 app trong FMA mình mở app đó và chơi 10 phút quay lại nó vẫn chẳng cộng points cho mình. vậy là sao đây thớt? Như vậy k được tính à?

mình down 1 app trong FMA mình mở app đó và chơi 10 phút quay lại nó vẫn chẳng cộng points cho mình. vậy là sao đây thớt? Như vậy k được tính à?
Bạn cung cấp cho mình tên app đó đi :)

Máy bạn là iPhone hay Android sao ít app vậy, còn ở FMA thì có 3 app ko lên point là Slot Pharaoh, Booking.com và Scout, đó là những app mình đang bó tay :)

Máy bạn là iPhone hay Android sao ít app vậy, còn ở FMA thì có 3 app ko lên point là Slot Pharaoh, Booking.com và Scout, đó là những app mình đang bó tay :)

Mình xài Ipad và Iphone bạn à. fake đủ mọi IP đều k có, chỉ có mỗi IP US là có cái App kia nhưng k lên points. Bực nhỉ?

Nếu ko có app thì theo mình bạn đang xài Firmware < 6 rồi, vì đợt app vừa rồi của FMA cũng ko ít :)

Nếu ko có app thì theo mình bạn đang xài Firmware < 6 rồi, vì đợt app vừa rồi của FMA cũng ko ít :)

Firmware là cái gì thế bạn. Là cái version của Iphone, Ipad à? mình xài Ip4 và 5

- - - Updated - - -

Firmware là cái gì thế bạn. Là cái version của Iphone, Ipad à? mình xài Ip4 và 5

Còn FAP thì mình đổi IP nước nào nó cũng chỉ có 4 cái HAVOC, Monster Kingdom, Booking.com và King's Bounty.

FW là iOS đấy, máy bạn xài iOS mấy, FMA thì phải iOS 6 trở lên mới có app :)

Còn FAP thì kiếm thêm thắt thôi, trung bình tầm 2 ngày nó update App 1 lần, khoảng 1-2 app

app HAVOC 2012 của FAP là vừa mới ra đó, update các bạn vào down luôn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back