Kiếm tiền với donkeymails thật đơn giản.

hÔng cÓ phải, keyboad của mình bị kẹt chữ O nên cứ viết nÓ chư O in hOa vậy đÓ, khÔng viết đưỢc chữ o nhỎ như thế này. brO cÓ cách sửa kO giúp mình vỚi, mình hậu tạ :)

bạn gõ Autoclick donkeymails là có thôi ah. nếu phí bạn bị kẹt thì dùng bàn phím ảo .ok nhé

Xin chia sẽ với các bạn kiếm tiền trên donkeymails bằng cách làm offers củng thật đơn giản mọi người ah.Mình chỉ mới đăng ký và làm 3 tiếng sau khi đăng ký sau 2 ngày thấy tài khoản đã được cộng 3$. tuy là không lớn lắm nhưng rất vui .nên làm cái video để chia sẽ với mọi người. vì niềm vui của newbie mà.donkeymails pay 1$ rất đơn giản.

Video đây các bạn. đang newbie xin các pro đừng ném đá.thanks!

rút tiền nó về khong mới là vấn đề. . :D

Thực tình thì mình thấy thằng này rất uy tín trừ cái chỗ nó hay chơi đâm lén :D Tui reg acc xong làm vài cái PTSU vài hôm sau vào lại thì nó báo acc k tồn tại, gửi ticket nó bảo do lỗi cơ sở dữ liệu, vui lòng đăng kí lại, và thế là tạch luôn từ đó :D
P.S: Chỉ mỗi mình bị, thời điểm đó chưa thấy ai khác bị :D

Thực tình thì mình thấy thằng này rất uy tín trừ cái chỗ nó hay chơi đâm lén :D Tui reg acc xong làm vài cái PTSU vài hôm sau vào lại thì nó báo acc k tồn tại, gửi ticket nó bảo do lỗi cơ sở dữ liệu, vui lòng đăng kí lại, và thế là tạch luôn từ đó :D
P.S: Chỉ mỗi mình bị, thời điểm đó chưa thấy ai khác bị :D
bạn đừng bao giờ làm offers những nơi dành cho US .chỉ lam paid2signup thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week