Kiếm tiền với donkeymails thật đơn giản.

Ý của bạn ấy là 2 năm trước nó hot, không phải là nó mới ra 2 năm trước.
Có điều site này làm off thì cẩn thận chút nhé, mình từng làm 1 off free (tức loại off không tốn tiền), nhưng khi đăng ký thì site trong đó bắt phải nhập thông tin thẻ Visa thì mới kích hoạt (tức là có mail kích hoạt, cái cần có để xác nhận hoàn thành off), mà nó không hề hiện bất kỳ gì là nhập thông tin thẻ đó để mua gói sử dụng trị giá $7. Mình vừa nhập xong, enter thì nghe đt réo, mở ra thấy sacombank thông báo mình vừa mua 1 gói sử dụng ... trị giá $7, mất toi $7, đau lòng quá, đau hơn là mở mail ra thì không thấy bất kỳ mail kích hoạt nào từ site đó = off không có gì để xác minh hoàn tất. Support donkey thì nó chối bỏ trách nhiệm nói tại mình đọc không kỹ và rằng người khác làm được chỉ có mình không làm đc, vui quá luôn, mấy cái như vầy thì có muốn nhờ PP đòi lại tiền cũng không được, nên mình coi như mất phí ngu, ngu là vì không biết cẩn thận mà chụp cái màn hình thao tác lại để có gì xảy ra thì đem đập vô mặt bọn donkey (thứ lỗi, ức chế quá bức xúc đó mà), từ đó không bao giờ chơi off của donkey, chỉ solo PTC với PTR và giờ là thêm PTP.
donkey là quảng cáo cho các site đó thui mà bạn, hình như là cái site bạn đk hốt tiền của bạn mà. mà sao mà nhập thẻ vào làm gì trời. mấy con singup mà bắt nhập thẻ thì thui :) mình ko làm mấy con đó :p . RIP nhé :(

đỪNG đỂ tAO tỨC lÊN tAO cHÉM cHẾT hẾT cẢ lŨ đẤY nHÉ. bỎ nGAY cÁI kIỂU vIẾT kHỐN nẠN ấY đI :mad:
h chat vs a e dùng kỉu o O này luÔn :))
e ms xin bản quyền

donkey là quảng cáo cho các site đó thui mà bạn, hình như là cái site bạn đk hốt tiền của bạn mà. mà sao mà nhập thẻ vào làm gì trời. mấy con singup mà bắt nhập thẻ thì thui :) mình ko làm mấy con đó :p . RIP nhé :(
Lúc đó mới chơi nên chưa rành, không biết vụ nó bắt nhập như vậy là đã thanh toán dịch vụ cho nó, hix, với lại chủ quan là cái off free thì nghĩ chắc không sao, cũng tại lúc đó tin tưởng thằng donkey quá rốt cuộc thành đúng nghĩa donkey thật. Từ đó tới nay mình cảnh giác 100% với mấy cái off và tuyệt đối không chơi lại off của donkey tại bực cái khoản nó phủi trách nhiệm mà còn nói mình xem không kỹ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week