Kiếm tiền với Reward games trên Bluestacks or Android!!!

không chiến được nữa bạn ơi, mấy cái app down hết về rồi còn sonic thì không làm được offer.
Dùng deep freeze đóng băng ổ cứng lại. xong cài Blue stacks. Down hết app rồi restar máy tính . tiếp tục chiến ko sợ hết app

Dùng deep freeze đóng băng ổ cứng lại. xong cài Blue stacks. Down hết app rồi restar máy tính . tiếp tục chiến ko sợ hết app
đã cài deepfrzee thì sau khi restart lại phải cài lại blue stacks hả bạn, vất vả quá :oops:

nó check app theo acc chứ có theo máy đâu mà reset làm gì , ai không chơi thì tui mua lại acc có email nhé

cái này ai làm đc offer Kobo 2k8 point xin chỉ giáo,mình làm offer này trên 3acc thì đc có 1acc(xong 1 acc đều cài lại blue).ai biết inbox dùm với

có dc bonus point gi k bạn

vậy chứng tỏ là các bạn quay tay được nhiều lần nhỉ :rolleyes:, ngày chắc phải cỡ chục $

cái này ai làm đc offer Kobo 2k8 point xin chỉ giáo,mình làm offer này trên 3acc thì đc có 1acc(xong 1 acc đều cài lại blue).ai biết inbox dùm với
co cc thi phang thui la dc

Co ai lam dc nick reward nay ko nhi mua 10 nick ve chien choi

có ai biết khi nào nó pay không vậy o_O, mà các bạn làm như vậy thì ngày kiếm chục $ không nhỉ?

blue nhan hang di ...

đã bảo là ngày hôm sau có tiền thì bạn nghĩ khi nào nó check.
cả tuần rồi chưa có tiền về bạn :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week