Kiếm tiền với Reward games trên Bluestacks or Android!!!

co thang moi thay the ne ma chua co proof nen chua public

Xac nhan la khong cho chien fake ip ko thay :))

Xác nhận 9 xác là arki đã chặn giả lập :(, nhưng chẳng sao đối với mình cả, cỡ nào thì rồi cũng cóa cách! :D

co thang moi thay the ne ma chua co proof nen chua public
Biết thằng đó rồi, có phải là Dis*** không? Mình kiếm của nó hơn 200$ rồi. Hồi nó mới ra mình làm mì xưa cho nó. Thứ tự của bill thanh toán chỉ toàn của mình cả chẳng có ai lạ chèn vào. Nó ra đời hơn 2 tháng và gần chục lần nâng cấp. Khi nó biết cách chặn giả lập thì Giờ thì nó cũng hết chơi trên giả lập luôn rồi. Nó có gửi thư cám ơn mình đã test cho nó. Có ai muốn xem ko?

Xác nhận 9 xác là arki đã chặn giả lập :(, nhưng chẳng sao đối với mình cả, cỡ nào thì rồi cũng cóa cách! :D
de no chan bot di ban oi share ra la nat

Biết thằng đó rồi, có phải là Dis*** không? Mình kiếm của nó hơn 200$ rồi. Hồi nó mới ra mình làm mì xưa cho nó. Thứ tự của bill thanh toán chỉ toàn của mình cả chẳng có ai lạ chèn vào. Nó ra đời hơn 2 tháng và gần chục lần nâng cấp. Khi nó biết cách chặn giả lập thì Giờ thì nó cũng hết chơi trên giả lập luôn rồi. Nó có gửi thư cám ơn mình đã test cho nó. Có ai muốn xem ko?
rat tiec ban khong phai nhung minh muon xem cai , moi vua xem xong point no thap qua bang 1 nua reward nen thui

Thực tế nó không chặn nhé các bạn, cố gắng tìm cách đi các bạn. Hôm nay nó up thêm nhiều app hơn mọi khi, có con 600 point

Ko phải cái đó thì chắc là thằng Billion money rồi. Thằng này mình có làm nhưng bỏ bởi vì mình điều tra ra tác giả của nó là 1 tên làm ra hàng chục app na ná nhau rồi quăng lên cho thiên hạ làm. Nó ma lanh trong vấn đề điểm lắm.
rat tiec ban khong phai nhung minh muon xem cai , moi vua xem xong point no thap qua bang 1 nua reward nen thui

Thực tế nó không chặn nhé các bạn, cố gắng tìm cách đi các bạn. Hôm nay nó up thêm nhiều app hơn mọi khi, có con 600 point
Chính xác là nó up app nhiều hơn mọi khi. Mà bác ko online yahoo à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week