Tutorial Kiếm tiền với Tapbooty, FeaturePoints, Appcasher... với Android/IOS/giả lập Android

Cũng tùy à, hôm trước 1$GC về sau 1 ngày, giờ thì mình mới redeem hôm qua, để coi chừng nào về

TAP: IP US -> Pocket Fort -> 101đ

Thớt cho mình hỏi:Tại sao có 1 số app down về rùi mình mở nó hiện màn hình đen rùi văng ra báo error.Em xai bluestack nha thớt

Mình cũng bị, do một số game nó ko tương thích, nên đành phải bỏ game đó :)

FP: IP US -> Pocket Fort -> 274đ

Y!M: thanglongdatviet (nhưng ít khi chat vì hay fake IP =]] ) nên có gì thì để off cho mình

Proof mới của FP và TAP đây :D

Hiện giờ chỉ có PRO mới biết cách chơi TAp trên blue, chứ dân thường như chúng ta thì chịu thôi :D pro thì hiếm bao giờ share lắm

* TAP đang update, không biết là sướng hay khổ đây :(

các ace ơi có cách nào điền code người có link reffer được 50 point bên featurepoint không, em bấm nhanh qua quên nhập code của người giới thiệu, giờ không biết làm sao để nhập đc code :((((( Giúp em với m.n ơi

Đó là bước duy nhất để điền code đó bạn, nó cũng có ghi rõ ngay lúc đó mà :) Giờ phải chịu thôi

TAP: Ip RUS -> get taxi -> 164đ

Sau khi test FP, AppCasher, AppNana, cho mình hỏi vài chuyện với :v
Trước tiên là cái AppNana, có mấy offer là down app mình làm rồi nó vẫn cứ hiện lại, vậy là mình làm tiếp được à?
Sao mấy cái app trên này chẳng có gì mới hết nhỉ?
AppCasher tương tự.
FP sao chỗ offer mình chỉ thấy 2 cái là ct diệt virus gì đó thôi, đã fake ip us = hotspot shield, vậy là chỉ có 2 app đó thôi à ?
Cơ mà fake ip = hotspot có hiệu quả k nhỉ ?

Tất cả FP + Appcasher + Nana + Tap: nếu đã tải và mở app rồi nhưng khi vào điểm không cộng mà vẫn thấy app nó còn đó nghĩa là bạn đã làm ko đúng yêu cầu của nó để đc +điểm

Bạn đang xào trên Blue hay đt vậy? Nếu trên blue thì chỉ xài đc fake IP của máy tính chứ ko fải fake IP của Blue nhé :)
Còn trên đt thì nhiều app để fake lắm, trong số đó thì khuyên bạn nên xài VPN one click hoặc VPN for android

Đang fake ip nguyên cái mạng mà con blue đang sài đây, có thấy nhiều app hơn khi không fake
Cơ mà cái game gì ấy 10k credit trên nana, làm dc 10k rồi, nó vẫn cứ hiện lại là sao :|
Mà yêu cầu chỉ là down về, mở ra là xong rồi mà :|

Chuyện làm off rồi mà nó vẫn hiện trở lại thì mình ko biết rồi

Update TAP: IP US -> Jurassic Park 70đ, wheel deal >100đ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week