Analysis Kiếm tiền với Wmlink,coinurl,Tak.ru kích cho nhau

ranh được một ti lên mạng click cho mọi nguoi ( click được vài người :D)
HUHu sao nhóm hai chỉ còn hai người vây ( y như tên nhóm :D)

- - - Updated - - -

chao mừng vào hội các bạn nên lướt woa #1 để biết cách tham gia click .

- - - Updated - - -

website của mình: conducmehoamy.hnsv.com
chao mừng vào hội các bạn nên lướt woa #1 để biết cách tham gia click

đã lick song nhóm 3 tak.ru , all Group . :binhsua33: không biết sao tình trạng click Wmlink nó ko chấp nhận :binhsua36:

đã lick song nhóm 3 tak.ru , all Group . :binhsua33: không biết sao tình trạng click Wmlink nó ko chấp nhận :binhsua36:

Mình làm SEO thường click WMlink xong phải click vào 1 link khác trong trang nó mới mở ra ... và toàn yêu cầu treo 10s ... tak.ru thì chỉ cần click vào là xong ...

Mà đề nghị không chơi adf.ly nhé ... link 3 nhóm 2 blog HoiAnhEm vào blog nó tự chuyển sang adf.ly à ... vote sửa lại hoặc xóa trong nhóm đó đi ...

Thớt update nhóm lẹ kìa ... rep xong không thấy update nhóm ... đã click WMlink và CoinURL rồi nha ... WMlink chắc phải xem xét lại cách click ... không thì không có tiền ...

Last edited by a moderator:
sao ko có hướng dẫn cho new j hết vậy bác
có rồi đó bạn . bạn xem video chủ thread đã post

- - - Updated - - -

Bác chủ thread test lại nhá . Wm ko chấp nhận

mình có blogger ko chơi 3 thằng trên mình sẽ click cho các bạn nhưng các bạn clicl thằng # giúp mình đc ko?

vãn chưa rõ cái click tak.ru lắm ... 1 ip 12h click 3 lần ... trong nhóm có 3 người bao gồm cả mình ... vậy click 2 người kia mỗi người một phát ... vậy phát thứ 3 click cho ai ? ... hay là click 3 lần trong 1 site luôn ? ...

vãn chưa rõ cái click tak.ru lắm ... 1 ip 12h click 3 lần ... trong nhóm có 3 người bao gồm cả mình ... vậy click 2 người kia mỗi người một phát ... vậy phát thứ 3 click cho ai ? ... hay là click 3 lần trong 1 site luôn ? ...

phat thu 3 kich cho ban chu cho ai

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Cho mình tham gia với nào
My site http://tip4you.net
YM : tip4youvnn

-- Cho mình góp ý thế về takru : Ko phải 3 click/IP/12h đâu.1 IP có thể click thoải mái nhưng với điều kiện là link quảng cáo ko được trùng nhau. Ai làm SEOSPRINT thì sẽ thấy điều này,wmlink cũng thế,còn coinurl thì mình chưa tìm hiểu
-- Do đó,ko cần phải chia nhóm ra,chỉ cần click link đừng trung nhau là được(tốt nhất là cứ mỗi lần click xong thì lưu cái link lại để tránh bị trùng)
-- Còn 1 vấn đề nữa là nếu click như thế này làm sao kiểm soát được ai click,ai ko click nhỉ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week