Analysis Kiếm tiền với Wmlink,coinurl,Tak.ru kích cho nhau

da click cho anh em 115.78.121.38
chu topic cho hoi cai nay la cua thang nao Ads by TrafficRevenueClose chien sao vay tai moi lan vao blog la no hien cai khac ,

- - - Updated - - -

thong boa hom nay minh ko the click vao coinurl.com vi no ko hien quang cao

sao cái CPM mình treo cái code vào trong blog rồi mà nó không thấy hiện banner vậy nhỉ ?

sao cái CPM mình treo cái code vào trong blog rồi mà nó không thấy hiện banner vậy nhỉ ?

chỉ ó 1 cái là không hiện thôi,còn lại là hiện hết nha.

các bạn nên cài CPM vào blogger giống mình.

chỉ cần ai vào blogger là mình có tiền rùi

chỉ ó 1 cái là không hiện thôi,còn lại là hiện hết nha.

các bạn nên cài CPM vào blogger giống mình.

chỉ cần ai vào blogger là mình có tiền rùi

blog của mình mấy cái ads của các site sau toàn hiện màu xám hoặc trắng chả có gì nè

cái paid to promote thì hiện chữ giống people group à ... cái này không biết có phải là CPM không nữa ...

Last edited by a moderator:
blog của mình mấy cái ads của các site sau toàn hiện màu xám hoặc trắng chả có gì nè

cái paid to promote thì hiện chữ giống people group à ... Cái này không biết có phải là cpm không nữa ...

cái này là nó chỉ hiện cho ip quy định các nước nó quảng cáo thôi,chủ yếu là usa,eu ....

Toàn bộ là cpm bạn

Các bạn đăng bài viết cho blogger của mình đi chứ,ko nó banned cả lũ bây h

click hết nhe
các bạn vào click cho mình nhe

http://computerscienceitvn.blogspot.com/

hết thật chưa vậy bạn ... mình không thấy IP bạn trong báo cáo click của tak.ru, wmlink, coinurl ... people-group thì chưa biết kiểm tra thế nào ...

mấy bác post kêu click hết rồi vào check cũng chả thấy gì :| ... hội này khó kiểm soát hen ...

hết thật chưa vậy bạn ... mình không thấy IP bạn trong báo cáo click của tak.ru, wmlink, coinurl ... people-group thì chưa biết kiểm tra thế nào ...

mấy bác post kêu click hết rồi vào check cũng chả thấy gì :| ... hội này khó kiểm soát hen ...

site bạn là gì. cái tak.ru có thể ko có vì chỉ click dc 1 lần cho 1 site

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week