Analysis Kiếm tiền với Wmlink,coinurl,Tak.ru kích cho nhau

site bạn là gì. cái tak.ru có thể ko có vì chỉ click dc 1 lần cho 1 site

Site mình ở Link2 nhóm 2 bạn à ... tak.ru thì click không trùng link là được ... còn ads nào thì 1 site cũng chỉ click được một lần thui bạn à ... nhiều bạn spam ads của wmlink chẳng đc đồng nào ... vậy nên quan trọng click là phải có tiền ... chứ click không có tiền click chi nữa ... kinh nghiệm của mình là click tak.ru thì treo 10s .. click wmlink thì phải click thêm một link khác trong trang quảng cáo mình click vào ... open new tab nha ... rồi treo cả 2 cái 10-15s ...

@blackcat: bạn thử cho thêm dấu cách vào link ... sao cho nó không nhận diện được là liên kết là được ... bác thớt chắc hiểu mà :D ... VD: cars4utoday. blogspot. com

Last edited by a moderator:
Các bác đăng kí các sile mới cài vào blogger đi nha,sau này mình sẽ hướng dẫn lấy traffic để tăng thu nhập

Anh xem thử blogspot của em như vậy được chưa.
yeucongnghevn.blogspot.com
Em ref 4 **** coinurl tak.ru mwlink.ru và people su cho bác chủ rồi ấy.:)
Click như thế nào vậy anh. Em click đủ hết 4 nhóm luôn hả .

tớ làm video hướng dẫn không phải để trưng đâu nha cậu:binhsua122:

- - - Updated - - -

tớ làm video hướng dẫn không phải để trưng đâu nha cậu:binhsua122:

web:http://yeucongnghevn.blogspot.com/
em kick đủ hết rồi. riêng nhóm 3 link 1 chỉ có link tak.ru nên em ko kick:binhsua113:

một bạn nữa click không đúng cách nè ... wmlink có ip bạn click nhưng mà nó không trả tiền ... tối thiểu click vào site quảng cáo xong phải cho page nó load hết và để 15s ... chắc ăn hơn thì trong cái site quảng cáo đó giữ Ctrl rồi click vào một link trong site ... xong cũng để nó load xong site rồi mới tắt ... bạn click cả tak.ru và coin url và people group nữa nha ... cho đầy đủ ...

cho hỏi kiểm tra people group như nào vậy nhỉ ... vào chả thấy chỗ nào hiện ip để kiểm tra xem có click thật hay chưa nữa ...

Đã click hết cho mọi người có link ở #1 ...

Các bạn kiểm tra rồi click lại cho mình nha ... site của mình ở Link 2 nhóm 2 ... ai được mình click cho mà không nhận được tiền từ trang nào thì cũng báo lại để lần sau mình click cách khác nha ...

Các bạn click vào quảng cáo xong để nó load xong rồi treo 10s nha ... trong quá trình đợi click cho các bạn khác cũng được mà :D ... mình toàn click 3-5 blog xong đợi 15s rồi mới tắt tab di ...

Mà link 3 nhóm 4 viết sai liên kết rồi kìa bác chủ thớt ơi ...

- 1 click giá từ 0,007-0,02$ tương đối cáo(không giống tak.ru)
-CPM thì khoảng 0,02-0,2$/1k view web

cái này là rúp hay USD vậy bạn:binhsua04:

chả thấy ai click gì cả :| ... tak.ru thì chả hiểu sao -2.58rub luôn ... bó tay ... mấy acc CPM thì có mỗi CPX24 là ok ... mấy site khác bị banned hết ...

tui thì bị people banned cái blog rồi giờ ko thấy hiện . cái wedsite surf của thớt cấm cpm khá nhiều đấy .. ko chiến đc rồi .

mà sao chỉ xài được auto surf vậy nhỉ ... vào manual surf không thấy hiện taskbar toàn thấy báo ... you have a site ... mặc dù add site rồi ...

mấy site CPM toàn bị nó cấm không cho add ... CPX24 cũng vậy lun ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week