• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.

khuedhsp

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Đầu tiên xin đính chính đây là lần đầu tiên mình bán tài liệu tại MMO4ME, những lần trước nhiều người đã bán chui tài liệu của mình với giá cắt cổ gấp lên 4-5 lần mà các bạn không nhận được hỗ trợ từ mình, vì thế các bạn nên tỉnh táo khi mua tài liệu trôi nổi như vậy.

Ebook kiếm tiền với Youtube toàn tập
Chắc chắn trong các bạn ai cũng có ít nhất 1 tài khoản Youtube và ai cũng biết Youtube là trang video host miễn phí tốt nhất, mạnh nhất,… hoặc là “nhiều phim hay nhất”… tuy nhiên không phải ai cũng biết tận dụng những cái nhất+ free + ưu ái của Google để tạo ra thu nhập!

Ở bài này mình muốn giới thiệu đến các bạn ebook mang tên Hướng dẫn kiếm tiền với Youtube toàn tập - ebook đầu tiên hướng dẫn bạn kiếm tiền theo 2 hướng đó là Youtube Partner và Youtube + Affiliate mà mình tập trung nhấn mạnh đến Youtube + Product launch.

750x450xyoutube-money.jpg.pagespeed.ic.LzZER3v2uL.webp

Ưu điểm của phương pháp Youtube + Product launch:

• Tốn ít thời gian chuẩn bị nhất: Bạn có thể hoàn thành mọi việc trong 1 ngày thay vì cần đến 2 tuần như phương pháp Product launch + review site (Kiếm tiền với Launch Jacking – Product Launch trong 6 bước)
  • Không phải lo lắng SEO từ vạch số 0 lên top: Đúng vậy, với phương pháp này, chỉ cần thực hiện xong có thể video của bạn đã nằm gọn trong top 1 với những tricks tối ưu video mà mình hướng dẫn.
  • No site, No hosting, No unique article = Chi phí thấp nhất (5-10$)
Trên đây chỉ là 1 phần nội dung của ebook này, vậy ebook này có những gì?

• Bạn được hướng dẫn cách đăng ký và kiếm tiền với Youtube Partner, bắt đầu kiếm tiền với Youtube sau 30 phút
  • Bạn được hướng dẫn cách tối ưu video bật kiếm tiền và những lưu ý cần biết
  • Bạn được hướng dẫn cách tạo video từ nguồn video vô tận được phép sử dụng lại
  • Bạn được hướng dẫn kiếm tiền với Product launch + Youtube mà chi phí nhỏ nhất (tối thiểu 5$)
  • Bạn được cung cấp nhiều mẫu tin nhắn gửi cho vendor khó tính để thuyết phục họ chấp nhận bạn promote sản phẩm cho họ
  • Bạn được hướng dẫn cách tối ưu video trước và khi upload – đảm bảo có thứ hạng cao ngay sau khi upload – điều mà bạn chưa được biết đến.
  • Bạn cũng được hướng dẫn cách promote video đến lượng khách hàng lớn nhất
Bạn băn khoăn điều gì? Chắc hẳn là tạo video review thế nào đúng không? Đừng lo, chỉ với 5$, bạn sẽ có 1 video như ý muốn!

Không chỉ là product launch mà bạn còn được hướng dẫn áp dụng phương pháp này với các sản phẩm Amazon, Clickbank hoặc bất cứ sản phẩm affiliate nào khác.

Bạn sẽ được giới thiệu 1 phương pháp đi kèm đó là Kiếm tiền với Youtube mà không cần bất cứ video nào!

Giá của ebook này là 12$ (230k), thanh toán qua paypal: [email protected]

Lưu ý, mình nhận đủ 12$, fee do phía bạn chịu. (chọn I'm making personal payments)

Do mình không ở Việt nam nên nếu không có paypal,

Bạn thanh toán qua

711A36441876

Nguyễn Huy Hoàng

Chi nhánh Vietinbank Thái Nguyên

Nhớ chụp lại hóa đơn gửi mình xem nhé.

Sau khi thanh toán, bạn hãy gửi email đến chính email này để mình gửi bạn ebook và bonus. Bạn có thể do dự nhưng bạn cũng có thể bỏ lỡ cơ hội tiếp cận phương pháp kiếm tiền mà bạn chưa từng áp dụng bởi vì cũng giống như những ebook khác, mình chỉ bán trong thời gian rất ngắn, có thể ngày mai sẽ ngừng bán.

Bạn sẽ nhận được gì trong bonus?

1. Ebook kiếm tiền với Dropshipping
  2. Kiếm tiền với Pinterest – Stupid easy
  3. Market samurai dùng key của Khuê Trần
  4. Bonus bí mật: Bạn sẽ bất ngờ về giá trị của nó!
Trần Đình Khuê
634041, Tomsk, Liên Bang Nga
SĐT: +79521795456
https://www.facebook.com/khuedhsp
https://www.facebook.com/KHUETRANCOM
Khuetran.com

Last edited:

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.020
Chat with me via Skype
lại bán tút lại sell 1 cái gì đó, chán nh cái topic nh thế này kinh. Bác nào có thắc mắc gì về yotube PM inbox và để lại yahoo mình sẽ trả lời tất cả nh gì mình biết. OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week