• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.

RongOffer

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Nếu mình chưa biết gì hoặc là newbie mình cũng sẽ ráng theo bác ;)
tài liệu vừa đọc vừa học vừa tham khảo mà bác, có đc cái gì là quý cái đó rồi :D bác có gì hay mà nó không phải là hàng nóng của bác thì có thể cho em xin đc ko? hôn bác cái :*

Tiện nói luôn ko 1 số thành phần lại gato nhé:
Thứ nhất tại sao mình lại PR cho khuê trần? Đơn giản mình dám khẳng định khá đông anh em mmo biết đến youtube từ việc mua đi bán lại, share Free ebook quyển 1 của khuê trần,Mình cũng là 1 trong số đó, áp dụng và có những kết quả nhất định. Và mình thấy nợ em ấy.

Thứ 2, giá cả Khuê trần luôn hợp lý cộng thêm những bonus rất hấp dẫn, support tốt nếu gặp vấn đề

Chắc sau 1 thời gian, ebook sẽ lại dc bán từ người khác như quyển 1, nhưng sẽ ko có bous và sẽ không có quyển tiếp theo. Vì chả ai dại j tiếp tục đi viết để công sức bị đánh cắp nữa cả

Còn cậu @nobitammo4 cũng mới biết tới YT thôi, chắc cũng từ ebook 1 mà ra nhỉ ?

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
Bạn nên phân biệt tool, tut với Ebook, sách, tài liệu nhé. Đừng có j cũng lôi mod vô, cũng đâu cao hơn dc tí nào đâu. Không thích thì out, vậy thôi :eek:
mình thấy cậu ấy tag mod vào thì có gì là sai nhỉ? tag mod để vào check xem ebook là thật hay giả thì bình thường mà? mà từ tut tới ebook thì khoảng cách cũng ko quá xa đâu bạn à ;)

P/s: xin lỗi thớt ko định cmt, nhưng muốn góp ý với bạn này tí :D

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
Thứ nhất: show kênh youtube của bạn lên + proof nếu có
Thứ 2: nếu kiếm được nhiều tiền sao không hướng dẫn cho anh em họ hàng nhà bạn cùng kiếm
Thứ 3: Vi phạm rule, đóng topic
Ps: Cũng chỉ là dạng ăn theo mấy topic bán tút thôi, chả có gì đâu, newbie đừng đâm đầu vào

Lập topic bán tút này, sao Mod không ban thớt 7 ngày, tôi cũng bị ban, tại sao ông này không bị ban
Bất công quá, không phục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week