• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.
Hiện tại mình thấy có 1 sự Gato à ko , cạnh tranh ko lành mạnh cho lắm , ko phán xét ai đúng ai sai , nhưng đây là topic của bạn KhuetraN , ebook 1 bạn ý viết ra , và ra ebook 2 cho newbie là sự share cho anh em còn gà mờ , rất là tốt mấy ai làm được vậy , còn bạn chetdiem cũng đã từng bán nhưng bạn là TUT , còn khue là ebook và bạn bán ko được , h sang topic này quấy nhiễu quá đấy ,xem lại giá trị bản thân đi , càng nói , càng show càng lố bịch , như 1 đứa trẻ con vậy
Bạn đọc comment của nó đi rồi nói nhé, xem có phải nó nói rằng tôi đi lấy tài liệu của nó đi bán ko ???

Bạn đọc comment của nó đi rồi nói nhé, xem có phải nó nói rằng tôi đi lấy tài liệu của nó đi bán ko ???
mày nhục lắm con cờ hó, 1 ng đã từng mua tài liệu của mày mới gửi cho tao tài liệu mày bán, cái chụp hình trên chỉ là phần bonus mày đi xin đâu đó thôi con cờ hó

Last edited by a moderator:
mày nhục lắm con cờ hó, 1 ng đã từng mua tài liệu của mày mới gửi cho tao tài liệu mày bán, cái chụp hình trên chỉ là phần bonus mày đi xin đâu đó thôi con cờ hó
Nếu tao chứng mình đc phần bonus này không phải là chụp từ đâu đó thì cả nhà mày ăn shjt tao nhé, chơi ko???
Thằng ahbp này, có tin tao gọi người đến tận nhà chém mày ko??? Lúc đó cả nhà mày quỳ lạy tao đấy. Tao chỉ cần bỏ ra tí tiền thì mai tao chụp cái mặt mẹ mày van xin tao lên forum này đấy. Mày chưa biết tao là ai đâu. Dm ko liên quan thì đừng sủa, cái mồm làm hại cái thân đấy d.og
@huakiennb vào làm chứng xem có phải cái này chụp ở đâu ko

Mày có sống ở gần Kha Vạn Cân- Thủ Đức- HCM( gần ngã tư Bình Triệu) ko??? SĐT của mày có phải 0902 812 878
Nếu mày xác nhận thì mai có người gặp mày, bố nói là làm, bố mày ghét nhất thể loại đi cắn càn, xía vào việc người khác. Bố *** nói nhiều, đây là comment cuối trong topic này.

@eagle Em chẳng hiểu bác thế nào nữa, muốn nói gì người ta thì nên tìm bằng chứng rồi hãy úp sọt người ta. Bác cứ 1 điều nói người ta thế này thế kia mà đâu có bằng chứng, người ta lại bảo cãi cùn. Em nói cái này đứng trên tư cách người trung gian không lại có người bảo chỉ vì cái ebook mà bác chetdiem share. Em cam đoan còn chưa tải tài liệu từ mail bác ấy gửi luôn.
@chetdiem Sr bác, em đang bận nên cũng chưa có thời gian ngó cái ebook của bác. Bác cũng nghe em 1 lần, đừng nóng mà hỏng việc bác.

Phần chính mày bán là tài liệu của Khuê Trần. Phần bonus tao éo cần biết mày lấy từ đâu
107/6/5 đường 38 hiệp Bình Chánh Thủ Đức.Ngon thì tới. Tao chắc mày éo dám đâu, ngon cho tao địa chỉ rảnh tao ghé giao lưu. Mày đang vũng tàu đúng ko
TE]
Mày ko biết phần bonus t lấy ở đâu sao mày nói ta nhặt ảnh chụp trên mạng???

Mày có sống ở gần Kha Vạn Cân- Thủ Đức- HCM( gần ngã tư Bình Triệu) ko??? SĐT của mày có phải 0902 812 878
Nếu mày xác nhận thì mai có người gặp mày, bố nói là làm, bố mày ghét nhất thể loại đi cắn càn, xía vào việc người khác. Bố *** nói nhiều, đây là comment cuối trong topic này.
107/6/5 đường 38 hiệp bình chánh, tới nhớ báo trước tao pha nước

Tóm lại tao cũng éo liên quan j, tức nên nói vậy thôi
@chetdiem mai nhớ tới
Còn việc 2pic có phạm ruler hay ko thì cứ để mod làm việc

Đã có 1 ng pm mình và đã từng mua tài liệu rồi bạn ạ, ko biết bạn có phải clone ko hay để mình nhờ mod check thử
Thêm nữa bạn nói mình nói bậy thì xin hỏi ai là người gây sự trước
Bạn chưa xem tài liệu của chết điếm thì sao biết nó thế nào
ok mày đi, bây giờ bảo mod check ip, thứ 2, bảo người t vừa gửi tài liệu mở tài liệu đó ra xác thực. Nếu không giống với những gì mày nói thì ban nick mày vĩnh viên, còn nếu đúng như mày nói là acc đó clone và tài liệu xàm thì t chịu ban nick+ ban luôn ip.
Mày dám chơi ko?
Mày nhìn lại xem ai gây sự trước, t đang nói thằng thớt sao mày nhảy vào cãi nhau với t???

Bác check em thoải mái, nếu bác muốn em cho bác địa chỉ cụ thể để gặp mặt ở hn luôn. Ở trang trước em cũng đã nói rồi, em đã download 1 tài liệu của 1 bác share trên forum, tác giả khuetran và đã nói là nó không hiệu quả, vì thứ 1 em ko phù hợp với hướng đi này, thứ 2, theo dõi từ đầu topic này, bác Chetdiem chỉ nói là mod vào xem topic này, và bác không phục mod vì đã band acc bác ấy. Tiếp theo các bác vào nói bác ấy trộm cắp này nọ. Em nói có đúng không ah

Có xa hay không thì nó cũng không vi phạm bất kỳ ruler nào hiện có. Mình thấy comment ko mấy thiện cảm nên nói vậy thôi, cũng chả lợi ích gì. Còn tag hay không tag cũng chả có j quan trọng :mad:
bạn nói đúng, mình cũng đâu có nói là chủ thớt phạm rules nào đâu? còn cái cmt bạn quote đó mình chỉ thấy cậu ấy tag đúng 2 mod vào chứ cũng chả thấy nói từ nào ko thiện cảm cả. đôi lời cùng bạn ;)

@eagle Em chẳng hiểu bác thế nào nữa, muốn nói gì người ta thì nên tìm bằng chứng rồi hãy úp sọt người ta. Bác cứ 1 điều nói người ta thế này thế kia mà đâu có bằng chứng, người ta lại bảo cãi cùn. Em nói cái này đứng trên tư cách người trung gian không lại có người bảo chỉ vì cái ebook mà bác chetdiem share. Em cam đoan còn chưa tải tài liệu từ mail bác ấy gửi luôn.
@chetdiem Sr bác, em đang bận nên cũng chưa có thời gian ngó cái ebook của bác. Bác cũng nghe em 1 lần, đừng nóng mà hỏng việc bác.
Khong phan su ko nen xen vao.:D

Khong phan su ko nen xen vao.:D
:D
Các bác comment vui quá, em vào hóng ý mà :D Trung gian thấy người này đúng thì bênh người này, các bác lại úp sọt em là nick clone mới khổ chứ :))
@all các bác lên google gõ bừa tên em, còn ra cả số đt ấy :))

Các bác comment vui quá, em vào hóng ý mà :D Trung gian thấy người này đúng thì bênh người này, các bác lại úp sọt em là nick clone mới khổ chứ :))
tại bạn chưa xem tài liệu @chetdiem sell nên mình mới nói vậy thôi. Bỏ tiền ra mua về chưa xem thì cũng lạ, thêm nữa chưa xem mà đòi trung gian :eek:

Cậu là ai ,chúa ban phước lành hay sao mà mọi người phải tìm cậu.:D

Thôi xong, sắp tới báo chí sẽ rùm ben lên một vụ " thuê giang hồ giết người chỉ vì comment dìm hàng nhau, nói xấu nhau trên trang mmo4me.com". Đã là mem trên mmo4me.com đều là người một nhà cả mà, hà cớ chi mà chém nhau qua từng lời nói, đau lòng quá đi! Thôi hai bác nghe em, tắt máy, tắt đèn, đắp chăn, đi ngủ sớm đi! Chúc ngủ ngon!

tại bạn chưa xem tài liệu @chetdiem sell nên mình mới nói vậy thôi. Bỏ tiền ra mua về chưa xem thì cũng lạ, thêm nữa chưa xem mà đòi trung gian :eek:
Đọc từ đầu đến cuối, các bác cứ áp đặt bác ấy là trộm cắp. Em thấy chẳng có bằng chứng gì ah. Em cũng chẳng thừa hơi để bênh bác chetdiem hay bác khuetran, em đọc thấy ai đúng, em ủng hộ người ấy thôi :D Còn về chuyện mua hay chưa, thì em xin không tiết lộ đc ah. Bên cạnh đó, cái trang đầu nó khác nhau hoàn toàn thế. Chắc mọi người cũng nhìn rõ. Bác nào cẩn thận thì lên google ghi 1 đoạn trong ấy, search là biết ngay bác ấy có chụp ở đâu không là biết mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week