Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

Cảm ơn bạn rất nhiều !

Mình có 1 số câu hỏi sau mong bạn trả lời giúp mình

1. Rate $20/1k download có tính theo quốc gia ko ? Hay nước nào download cũng rate này ?

2. Nếu có người rp bạn có thể xóa file của mình ko ?

3. Những file nhỏ vài mb có được tính tiền ko hay những file >200mb mới được tính tiền ?

thanks bạn. Mình sẽ chơi nghiêm túc ko cheat đâu. Ủng hộ hàng Việt :)

Cảm ơn cậu đã quan tâm và ủng hộ hàng VIỆT :p, mình xin báo tin vui là chiều nay hoặc tối nay, cổng thanh toán quốc tế sẽ được mở, hy vọng anh em sẽ chiến mạnh mảng này . :D. Anh em cứ chơi nhiệt tình nha, mình sẽ hướng dẫn anh em chiến nước nào nhiều xèng nhất. Sau đây mình sẽ trả lời những câu hỏi của bro

Câu hỏi 1

* Per 1,000 files viewed or downloaded.
** Payment is the same for all file sizes.
Plan 1 : USA, United Kingdom and Canada.
Plan 2 : Germany, Ireland,Japan,Finland, Denmark, Norway, The Netherlands, Australia and New Zealand.
Plan 3 : Italy, Spain, France and Austria.
Plan 4 : Các nước còn lại trừ Việt Nam

Câu hỏi 2:

Nếu có người report, mình sẽ thông báo qua chức năng trên website, bạn sẽ có lựa chọn 1 là xóa file, 2 là nhấn nút relink (sẽ sinh ra 1 link mới, link cũ mất hiệu lực).

Câu hỏi 3:

Mặc định là file up phải bằng hoặc trên 200 MB.

Như mình có nói, phần download phải 100% complete mới được tính, riêng view thì 80% là ok.

Mong anh em ủng hộ

hjx. Vậy Vietnam download ko được tiền rồi :( Tiếc qá

VN còn nghèo, người bỏ tiền ra nâng cấp account hầu như không có, chưa kể pháp luật của VN nữa, nên bên mình thống nhất không cho VN, còn lại tất cả các nước khác đều ok mà bro

Định kéo view nhạc từ youtube, mà file phải hơn 200MB thì nhạc không tới, vậy úp video nhở hơn 200MB có đc ko ad ?

không up file dưới 200Mb được thì hạn chế quá bạn ah, tại nhiều mảng chơi dow dưới 200mb hoăch do khi nén file thừa ra những file nhỏ hơn 200mb thì sao

Site hiện đã mở cổng thanh toán quốc tế :). Full chức năng 100% :p, anh em ủng hộ nha

Khuyên thớt nên để thêm ssl vào phần thanh toán qua CC thì khách sẽ tin tưởng hơn :D. Chứ Self Hosted payment mà k có ssl sẽ ít sales :D

không up file dưới 200Mb được thì hạn chế quá bạn ah, tại nhiều mảng chơi dow dưới 200mb hoăch do khi nén file thừa ra những file nhỏ hơn 200mb thì sao

Do bên mình hỗ trợ xem video, do đó muốn file up chất lượng chút để khi người dùng bỏ tiền ra mua gói VIP, họ được trải nghiệm chất lượng HD. Sợ để thấp hơn thì SD thui, như mình có chia sẻ, anh em nên up file media, chiến xxx với film HOLLYWOOD, dễ có sale hơn :D

Do bên mình hỗ trợ xem video, do đó muốn file up chất lượng chút để khi người dùng bỏ tiền ra mua gói VIP, họ được trải nghiệm chất lượng HD. Sợ để thấp hơn thì SD thui, như mình có chia sẻ, anh em nên up file media, chiến xxx với film HOLLYWOOD, dễ có sale hơn :D
bộ ko sợ dính bản quyền hả ad

Bên mình đang phân lại trang đăng ký với mục đích phân rõ người dùng và uploader, thời gian dự kiến 1 ngày xong.

Vì vậy anh em ai muốn join trong thời gian này, cứ để lại reply ở dưới, mình sẽ tạo account cho nha

Hiện tại đã fix xong chức năng phân loại mem và uploader. Đối với anh em uploader chúng ta sẽ đăng ký account như sau:

Bước 1:

Nhìn lên góc phải màn hình, click chọn Creat Account.

Bước 2:

Nhập email, mật khẩu, tên muốn hiển thị, ghi tên người giới thiệu (nếu có), tích chọn Join Affliate (yes). Tích vào ô tôi không phải là người máy, tích chọn I have read and agree to Terms of Use. Chọn Register

Bước 3:

Sau khi đăng ký thành công, hãy vào email mà bạn đăng ký để kích hoạt tài khoản (check inbox hoặc spam email).

Bước 4:

Click chọn Affiliate request

Bước 5:

Click chọn I agree to the terms and conditions and privacy policy và nhấn Request

Bước 6:

Sau khi nhấn Request, bạn đã thành công

Vậy là xong. Bạn đã bắt đầu có thể kiếm tiền với hệ thống Zeusfile.com

Xin chào anh em.

Đối với anh em PTU thì việc upload bằng FTP không có gì là lạ lẫm nữa. Tuy nhiên do Zeusfile là hệ thống mới, tránh mất thời gian của anh em, nay mình sẽ chia sẻ với anh em nha.

Bước 1:

Đăng nhập vào tài khoản.

Bước 2:

Nhập user name và mật khẩu rồi click login.

Bước 3:

Click upload, chọn Ftp upload.

Bước 4:

Thông tin đăng nhập FTP đã hiện ra.

Bước 5:

Mở phần mềm FTP upload lên

Ai không có có thể download phần mềm Cute FTP

http://www.cuteftp.com/

Bước 6:

Điền thông số FTP của bước 4 vào phần mềm FTP.

Bước 7:

Sau khi đăng nhập thành công sẽ như thế này.

Bước 8:

Chúng ta upload file lên thôi.

Chúc các bạn kiếm nhiều tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week