Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

file min bự quá, cỡ 50mb thì ngon :p

Nếu site bên tớ làm chỉ down với bán account thì bao nhiêu MB cũng ok. Tuy nhiên do có phần xem nữa, nếu để uploader up file thấp thì thiệt thòi cho những khách hàng bỏ tiền ra nâng cấp account quá. Họ không được xem những file media chất lượng HD. Mình mong anh em hiểu và thông cảm. Nguồn file HD dung lượng = hoặc trên 200 MB thiếu gì đâu :D. Ai chơi YOUTUBE cũng biết, YOUTUBE luôn luôn ưu tiên những file chất lượng HD , có đúng ko ?. Chưa kể file nặng thì khách hàng sẽ ưu tiên việc nâng cấp account lên Premium, mà khi nâng lên có phải uploader được 55% sale ko nào :D

Mong anh em ủng hộ nhoen

Xin chào anh em.

Có nhiều anh em hỏi mình lỗi như thế này là như thế nào.

ban ip VN.jpg

Mình xin giải thích là hệ thống Zeus cấm IP đến từ Việt Nam download. Ngoài IP VN bị cấm ra, IP các nước còn lại đều có thể download bình thường.

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền.

Xin chào anh em.

Có nhiều anh em hỏi mình lỗi như thế này là như thế nào.

View attachment 64725

Mình xin giải thích là hệ thống Zeus cấm IP đến từ Việt Nam download. Ngoài IP VN bị cấm ra, IP các nước còn lại đều có thể download bình thường.

Muốn dơwn nhanh phải upgrade. Muốn kiếm tiền nhanh phải ssh :D

Hi anh em.

Nhằm tăng thu nhập cho anh em uploader , hiện nay hệ thống bên mình tiến hành mức tính mới như sau:

Từ 1 đến 20 sale / 1 tháng 60%

Từ 21 đến 50 sale / 1 tháng 65%

> 50 sale / 1 tháng 70%

đã đăng ký chờ set uploader user m[email protected]
Cho mình hỏi master key để làm gì vậy ad mình chưa hiểu lắm, với mình thử down và xem online thử nhưng nó báo là not allow down là sao nhỉ ad?

Hi bồ

Câu hỏi 1:

Account của bro đã được active lên gói uploader :). Warmly welcome

Câu hỏi 2:

Master key là chìa khóa để mở tất cả những file mà cậu upload. Khi cậu share link cậu phải đưa cả master key cho khán giả của cậu. Nếu cậu ko đưa master key thì không ai mở được file đó, kể cả mình :). Khi cậu upload 1 file lên hệ thống, file đó sẽ được mã hóa trên nền 256-bit AES CBC (giống MEGA). Bảo đảm riêng tư 100%. Mình xin nhắc lại, admin không biết file của bạn là file gì, không thể mở được file đó nếu không có master key.

Câu hỏi 3:

ban ip VN.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week