Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

:((
5 lần rồi T.T
cái này hay mà T.T

Mình vừa thử đăng nhập vào tài khoản của mình, vẫn bình thường. Bạn thử lấy 1 cái email khác để dki thử xem. Nếu ko dc thì chắc tại server bị gì đó. Bạn có thể thử lại vào ngày mai.

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Rồi làm sao để có facebook page để like nhỉ? Chờ người khác đặt hàng hả chủ thớt?

Uhm. Bạn đăng quảng cáo lên đó rồi chờ người đặt hàng bạn. Nói chung bạn phải tạo quảng cáo sao cho nhìn hấp dẫn 1 chút thì người ta sẽ đặt hàng bạn. Đơn đặt hàng đầu tiên mình nhận dc chỉ sau khi đăng quảng cáo vài tiếng. Có lẽ mình hên :)

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

Thêm 1 chút thông tin cho các bạn: Một khi đã hoàn thành đơn đặt hàng, thường thì người ta sẽ đánh giá và comment dịch vụ của bạn. Nếu bạn nhận dc nhiều đánh giá tốt, những người đặt hàng sau sẽ nhìn thấy những đánh giá này và lại thuê bạn, kiểu kiểu giống feedback của Ebay :)

Bạn nào đăng kí mà nó chưa gửi mail để xác nhận tài khoản là chưa thành công đâu. Phải xác nhận tài khoản rồi thì mới đăng nhập vô dc.

bác kiếm được nhiu từ trang này

Mình chơi thì giữa tháng 8 đến nay kiếm dc tầm hơn 500 US 1 tí (vì ngoài cái dịch vụ like ebook này mình còn làm 1 số cái khác) :) Mình thấy vậy là cũng khá thành công rồi nên mới định viết ebook để bán kiếm thêm chút tiền nữa nhưng lại thôi. Share cho các bạn biết trang này để kiếm tiền cho vui.

Mình chơi thì giữa tháng 8 đến nay kiếm dc tầm hơn 500 US 1 tí (vì ngoài cái dịch vụ like ebook này mình còn làm 1 số cái khác) :) Mình thấy vậy là cũng khá thành công rồi nên mới định viết ebook để bán kiếm thêm chút tiền nữa nhưng lại thôi. Share cho các bạn biết trang này để kiếm tiền cho vui.

thank you very much,chúc bạn tiếp tục thành công! :binhsua79:

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

:binhsua46: bao giờ ms bảo trì xong vậy

từ từ bác mà bác đã dịch xong và hiểu hết chưa mà gấp thế :binhsua166:

mà thấy lạ cái proof
có mấy ngày 13/9 là sao nhỉ
mình thắc mắc nhỏ :D

Mình nghĩ chắc là bạn đang nói tới ngày phải hoàn thành order. Nếu bạn ko hoàn thành xong trước ngày này thì người đặt hàng có quyền cancel và trang web sẽ rút tiền của bạn để trả lại cho người đặt hàng. Đồng thời bạn cũng có nguy cơ nhận đánh giá và comment không tốt về giao dịch. Sau này sẽ khó cho bạn hơn.

xong hết rồi
bây h ngồi đợi website bảo trì và ta test
@-)

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

à... theo bạn có 200 người fan vào fb mà bằng cái hityoulike này... (ko xài tool) thì mất bao lâu nhỉ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back