Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

bác có bản dịch cho người việt ko :((

Bạn cứ email cho mình mình sẽ cho bạn 1 số thông tin cơ bản về 2 trang web này :)

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

Mình đã thử test và đúng là đăng kí mới đang gặp vấn đề. Trang blog cua youlikehits thông báo rằng trang web dang gap 1 so van de, sẽ sửa chữa xong sớm. Mình đã mail hỏi admin về vấn đề này và đang chờ trả lời :D

Để cho các bạn có 1 số ít khái quát cơ cấu hoạt động của trang web ra sao mình sẽ cho free 2 tài khoản của mình cho 2 thành viên uy tín của diễn đàn mà mình chọn. Với 2 tài khoản này các bạn sẽ đăng nhập vào dc ngay, ko bị lỗi gì cả. Điều mình muốn là sau khi các bạn thử nghiệm xong cách trang web hoạt động hãy post review/ nhận xét của các bạn về trang web này cho các thành viên khác biết ngay trong Thread này. Bạn nào muốn thử nghiệm thì post ngay bên dưới thông báo này!

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

hình như đọc ebook nào giống như cái này ở đâu rồi thì phải =))

Vì đây là cách kiếm tiền khá dễ nên chắc đã có người viết về nó trước mình. Đây hoàn toàn là sản phẩm của mình ko sao chép hay copy ở đâu cả :)

Vì đây là cách kiếm tiền khá dễ nên chắc đã có người viết về nó trước mình. Đây hoàn toàn là sản phẩm của mình ko sao chép hay copy ở đâu cả :)

là loại hình miễn phí lưu lượng truy cập ppv từ FB , cũng đag tìm hiểu cái loại hình này để áp dụng cho CPA :(

Hehe, cho tớ xin tài khoản dùng thử với nhá chủ thớt. Tò mò thật. Thanks đã share nha.

Để cho các bạn có 1 số ít khái quát cơ cấu hoạt động của trang web ra sao mình sẽ cho free 2 tài khoản của mình cho 2 thành viên uy tín của diễn đàn mà mình chọn.

Nếu được cho minh đăng ký 1 suất nhé,thanks

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

ym:betbonus17

Đăng kí vẫn bt mà mấy ông, tôi vừa Đăng Kí xong.
Và cái Ebook hay thật, mới đọc phần 1 ( giới thiệu thôi ) nhưg thấy rất hay :x

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

À, gặp 1 vấn đề rồi. Chủ threat add nick mình nhé : guildgold9
Thanks.

Báo cho các bạn 1 tin mừng là Youlikehits đã trở lại bình thường. Mình vừa check xong, chạy rất tốt. Các bạn đã có thể đang kí và log in :)

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:35 PM ----------

Thằng này pay qua Paypal hả cậu ?

Uhm, nó trả tiền bằng Paypal bạn ạ

bạn cho mình hỏi là lúc nãy mình đăng ký mãi ko dc khi đc rồi thì mình đã đăng ký thành 1 lúc 3 acc lun thế có bị j ko và cho hỏi bao nhiêu point mới đổi thành tiền và bao nhiêu point =1$ tks bạn

bạn cho mình hỏi là lúc nãy mình đăng ký mãi ko dc khi đc rồi thì mình đã đăng ký thành 1 lúc 3 acc lun thế có bị j ko và cho hỏi bao nhiêu point mới đổi thành tiền và bao nhiêu point =1$ tks bạn

Trang chủ nó bảo là mỗi người chì dc 1 acc nhưng bạn cứ đăng kí thoải mái đi ko sao đâu. Bản thân mình có cả chục acc trên đó lận nè mà đâu bị khóa tài khoản gì đâu :)

bạn có thể trả típ 2 câu hỏi ở dưới đc ko cám ơn bạn
là 1$ pp= bao nhiêu point và khi nào mới đổi thành tiền pp dc vậy

Points trên trang youlikehits chỉ để đổi lấy like của người khác cho trang FB của bạn đã add vào thôi. Chứ ko kiếm dc tiền. Muốn kiếm dc tiền bạn phải kết hợp cả 2 trang Fiverr và Youlikehits. Các bước cơ bản:
_ Đăng 1 quảng cáo dich vu like facebook trên Fiverr. Nếu có ng dat hang thi hoi link FB fan cua nguoi do.
_ Vào youlikehits add trang cua nguoi` dat hang vao he thong.
_ Bam like cho trang cua nhung nguoi khac tren Youlikehits de kiem diem.
_ Bạn sẽ dc nguoi khac like lại.Để kiem tra ban co the mo trang FB nay trong 1 trinh duyet va lau lau bam refresh de kiem tra. Neu so like tang thi ban da lam dung.

Bạn có thể tạo thử 1 fanpage tren FB và thử trước voi trang của chính mình để hiểu rõ cách hệ thống youlikehits hoat dong truoc. :)

Cái youlikehits.com này đăng kí xong, rồi làm sao mà kiếm tiền nữa bạn, giới thiệu mình với, ở nhà chả bik làm gì chán wwa

Cái youlikehits.com này đăng kí xong, rồi làm sao mà kiếm tiền nữa bạn, giới thiệu mình với, ở nhà chả bik làm gì chán wwa

Các bước cơ bản:
_ Đăng 1 quảng cáo dich vu like facebook trên Fiverr. Nếu có ng dat hang thi hoi link FB fan cua nguoi do.
_ Vào youlikehits add trang cua nguoi` dat hang vao he thong.
_ Bam like cho trang cua nhung nguoi khac tren Youlikehits de kiem diem. ( Youlikehits chỉ là trang để mình kiếm like cho trang FB của người đặt hàng mình thôi).
_ Bạn sẽ dc nguoi khac like lại.Để kiem tra ban co the mo trang FB nay trong 1 trinh duyet va lau lau bam refresh de kiem tra. Neu so like tang thi ban da lam dung.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back