Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

hix! hoàn thành xong 1 order nó bảo thế này: these don't seem like real people. the pages and friends are almost the same. are these just mock pages?
biết trả lời sao đây mấy bác

Cứ bảo nó: You can add them as your friend and you can see they are real people and very active in facebook.
Thế là xong. Nó cũng không cãi được nữa đâu mà :))

You set the "Payout" for each of your profiles, videos or websites and when someone follows, views or visits them they will get those Points. To set your "Payout"'s click on icons under "Your Settings".
....đây ..chả biết nó ở đâu luôn

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

bạn nhắn y!h zô inbox cho mình nha ...hoặc cho mình cái y!h cũng đc ...mình bày cho

Cứ bảo nó: You can add them as your friend and you can see they are real people and very active in facebook.
Thế là xong. Nó cũng không cãi được nữa đâu mà :))

Nó vẫn cãi đc bác ơi
they aren't real, nor are they active. i know what all on my facebook friends wall look like and it doesnt look like the added 200

mệt thằng này quá

Nó vẫn cãi đc bác ơi
they aren't real, nor are they active. i know what all on my facebook friends wall look like and it doesnt look like the added 200

mệt thằng này quá

Thì có nhiều đứa cũng tạo facebook mới để click like giống 1 số bạn ở đây. Dĩ nhiên khi nó nhìn vào là nó biết là fake liền, vì 1 số profile ko có profile picture hoặc là ko có hoạt động gì gần đây :))

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Mình hơi bận để test những phương pháp mới. Các bạn nếu ai có thể giúp đỡ các bạn khác thì giúp giùm mình nhé. Thank kìu very nhìu :)

Cái này thực ra cũng khó lắm. Còn phụ thuộc vào may rủi và người mua nữa. Người mua không kĩ tính thì sẽ thoát. ^^

Cái này đúng nè. Hôm rồi có thằng mình deliver order rồi mà nó đợi đến tận phút chót mới marked completed cho mình. Còn hầu như là marked ngay sau khi deliver và còn có cái feedback ngon nữa chứ:D

cho hỏi hôm qua phần due to các order nó ghi la 20/09/01 hôm wa có bảo trì gì đấy hôm nay nó ghi là 21/09/01 vậy là han chót nộp order được công thêm 1 ngày phải không các bạn?

Chắc là vậy rồi ^^. Cứ từ từ mà làm thôi :)

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Nó vẫn cãi đc bác ơi

mệt thằng này quá

Bạn chưa deliver order ah? Tưởng deli rồi chứ :D

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

mà anh em cho hỏi có cách nào like cho picture được ko? Có thằng order mà nó gửi mình link tới cái pic của nó. Không biết có cách nào giải quyết vấn đề này không nhỉ????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week