Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Cảnh báo!

Mình phát giác hiện nay có mem tạo nick xilatleo.tool giả danh mình đi add nick yahoo các bạn trên diễn đàn để bán lại tool của mình với giá 5US. Các bạn hãy cẩn thận với loại hình lừa đảo này nhé. Mình sẽ không chịu trách nhiệm nếu bạn nào bị nick này lừa tiền. Bạn nào biết mem này là ai thì báo mình mình sẽ bảo với admin ban nick vĩnh viễn.

Thanks
mọi ng đều ửng hộ bác, ai phát giác kẻ gian, fake chu thớt thì spam chết mẹ nó đi

Cho các bạn xem Proof gần đây nhất của mình cho vui :)

==========
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã bán 20 bản. Chỉ còn 10 bản thôi, những cơ hội cuối cùng cho các bạn nào chưa có script + với sự trợ giúp của mình
Cẩn thận với nick giả danh mình để bán tool. Bạn nào muốn mua thì liên lạc trực tiếp với mình qua email. Đừng để lại YM trên forum

Nhìn cái payment của bác xilatleo thì thích thật đấy. Mình đi sau, chịu ko đua được với các bác.
Mà cho mình hỏi chút. Mình có làm 1 số gig trên fiverr, mà sao khi search thử thì nó không hiện ra gig của mình trên search nhỉ. Hay phải đợi vài ngày để có index, hoặc phải SEO gig thì nó mới lên hạng cao.

trang YLH dạo này ít cái 9 point quá. Mọi người có bị như thế không? toàn cái 5 point thôi ah:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week