Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

LitNa

Senior
Reactions
133
MR
0.000
có tới vài trăm trang, cái gig hok nằm ở trang 1, 2 thì đến khi nào mới có ng để mắt đến nhỉ :binhsua52:

MeoU

Banned
Reactions
417
MR
0.000
kéo xuống ấy ...có nút like kia còn gì ???
Tombie ơi, cho Mèo xin cái nick hỏi chút vụ like photo với. Mình cũng đang bị 1 thằng hỏi đây.

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

Xilatleo ơi, sáng mai lên mạng cho tớ hỏi với. Sao hồi sáng pm không trả lời thế? Nó hỏi tớ vụ typical age group. Giờ vẫn chưa trả lời được. Hix. Nói là ko có à?

Last edited by a moderator:
Hix, xilatleo ơi, chừng nào mới lên vậy? Sao cái tool của cậu, nó ko bấm like trang FB gì hết. Thành ra click vào I've liked this page ko được điểm.

Xilatleo mất tích rồi ah.Tool lỗi rồi.Hoặc là nó ko kick like được hoặc là nó ko kick i've được.Cả bản update lẫn bản cũ đều vậy.2-5 phút may ra được 1 like.:(.Hixhixx.Hay là youlike bị điên nhỉ?

Mình cần người làm phụ mình mấy cái order đang gấp. Bạn nào được thì pm mình nhé, tối về mình sẽ gửi link cho các bạn làm. Help me please!!!!

đc 1 thôi bạn ...số us thì nó khác ...

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

htpost send mình cái y!h vào inbox private mesage ...nhé

muốn active thì phải dùng đt mạng vietnam mobile ( Lưu ý : Vietnam mobile chứ k phải vinaphone ) hoặc beeline ...
mạng j cũng đc bạn. ko cần nhất thiết là vnmobile hay beeline. minh mới kích hoạt bằng viettell nek.
Cái chỗ chọn nhà mạng mình ko chọn nhà mạng nào hết. là dùng đc sim khác ngoài bee và vnmobi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week