Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Mình mới làm lúc 6h tối. Bg vẫn chưa ai order cả. MÚn thử làm lần đầu tiên xem sao.

Cần phải kiên trì bạn ah ^^. Nếu làm phát ăn ngay thì đâu đến lượt anh em mình :D

Bạn nói đúng rồi đấy :)

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Hehe, thông cảm cho trình độ TA ko tới của mình :) Vì câu văn của mình đa số là viết theo lối văn nói. Mình nói sau viết vậy nên đôi lúc câu cú nó không dc hoàn chỉnh cho lắm. Nhưng thật sự mình đã cố gắng viết thật ngắn gọn và dùng những từ ngữ đơn giản để giúp các bạn dễ hiểu. Thực ra thì hiện nay mình không có tg để tạo thêm 1 bản dịch TV. Mong bạn thông cảm :)

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

Đã có người thành công với phương pháp của mình. Chúc mừng bạn :)

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Nó nằm trong mục revenue>> Withdraw your earning của Fiverr :)
Ben site youlikehits.com đó chủ thớt

Lấy cái ebook hướng dẫn kiếm tiền này của bạn bán trên trang Fiverr dc ko nhi? :D đừng chém.

Rất tiếc nhưng ko dc bạn ạ. Bạn hãy đọc phần mà mình đã post ở đây:

Đề nghi chú ý: Mình viết và share ebook cho các bạn với tinh thần để chia sẻ là chính. Vì vậy đề nghị các bạn tôn trọng bản quyền của tác giả. Các bạn có thể share, post ebook của mình ở các forum khác nhưng nghiêm cấm không được sao chép, bán lại phương pháp của mình để kiếm lợi riêng. Nếu mình phát giác member nào có hành vi như vậy thì mình sẽ cung cấp bằng chứng và thông báo admin ban nick các bạn ngay. Hãy vì tinh thần học hỏi chung!

Rất tiếc nhưng ko dc bạn ạ. Bạn hãy đọc phần mà mình đã post ở đây:

Đề nghi chú ý: Mình viết và share ebook cho các bạn với tinh thần để chia sẻ là chính. Vì vậy đề nghị các bạn tôn trọng bản quyền của tác giả. Các bạn có thể share, post ebook của mình ở các forum khác nhưng nghiêm cấm không được sao chép, bán lại phương pháp của mình để kiếm lợi riêng. Nếu mình phát giác member nào có hành vi như vậy thì mình sẽ cung cấp bằng chứng và thông báo admin ban nick các bạn ngay. Hãy vì tinh thần học hỏi chung!
không. ý mình là ví dụ, giống như có 1 ebook như thế thì đem lên bán.
Cho mình hỏi tí. cái fiverr đó đăng 1 sell xong đợi nó kiểm tra rồi mới duyệt lên phải ko? mình sell thử 1 cái mà k thấy đâu ?

Chắc là quảng cáo của bạn có chứa những từ nhạy cảm như là: money, email address, payment.... Vì trang web ko cho ban lien lac rieng voi khach hang va ko duoc voi vĩnh tiền từ khách hàng nên những từ này bị hạn chế. Nếu quảng cáo của bạn có những từ này thì trang web tạm thời sẽ chưa đăng lên mà sẽ cho người kiểm tra nó trước, nếu ko có vấn đề gì thì sẽ đăng lẹn sau :)

không. ý mình là ví dụ, giống như có 1 ebook như thế thì đem lên bán.
Cho mình hỏi tí. cái fiverr đó đăng 1 sell xong đợi nó kiểm tra rồi mới duyệt lên phải ko? mình sell thử 1 cái mà k thấy đâu ?
Khi bạn "creat a new gig" nếu nội dung không liên quan đến những từ ngữ hay lĩnh vực nhạy cảm thì nó sẽ được active ngay để các order thấy hoặc để bạn có thể edit lại, 1 số status như hình dưới bạn để ý nhé.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week