Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

Bác lên pro rồi mà lại đi tuyển ref trong topic của người khác, bác không cảm thấy gì hay sao ?????
thứ nhất ! xin lỗi bạn vì đã cạnh tranh với bạn !
thứ 2 mình ko muốn lập nhiều topic cùng một nội dung vì cái này cũng có nhiều ng post rồi
thứ 3 mình ko tuyển ref ! đã tuyển thì tuyển từ lâu rồi, mình chỉ kêu mọi người ủng hộ thôi ! và mình cũng có hướng dẫn sơ cho mọi người chơi họ ko thích thì họ có thể copy link dán vào chứ ko cần copy hết để làm ref, như bài đằn của bạn chỉ nói sơ sơ cho mọi ng chứ ko tuyển ref và link của bạn cũngko có link ref thì họ có thể click vào đó mà ! hảo tâm thì họ ref cho mình !~
dù sao rất rất xin lỗi bạn !

cho mình hỏi là paid ở đâu vậy chủ thớt, mình ref cho chủ thớt được 3$~ rồi :binhsua141:

Bạn cứ điền email pp vào lúc đăng ký acc, cái này nó pay theo tháng, khoảng ngày này tháng sau nó auto pay cho bạn.

Mình cũng được 3.91$ nhưng mà mail face của mình không phải là mail pp nhưng mà *** hiểu sao nó lại gửi về mail pp chứ....mà mail pp thì lại không đăng ký face nhá

thứ nhất ! xin lỗi bạn vì đã cạnh tranh với bạn !
thứ 2 mình ko muốn lập nhiều topic cùng một nội dung vì cái này cũng có nhiều ng post rồi
thứ 3 mình ko tuyển ref ! đã tuyển thì tuyển từ lâu rồi, mình chỉ kêu mọi người ủng hộ thôi ! và mình cũng có hướng dẫn sơ cho mọi người chơi họ ko thích thì họ có thể copy link dán vào chứ ko cần copy hết để làm ref, như bài đằn của bạn chỉ nói sơ sơ cho mọi ng chứ ko tuyển ref và link của bạn cũngko có link ref thì họ có thể click vào đó mà ! hảo tâm thì họ ref cho mình !~
dù sao rất rất xin lỗi bạn !

Link của mình ở #1 là link ref mà . Nhưng ok, hiểu cho bác. Sẵn mượn bác cái ảnh proof up lên #1 luôn, ko hiểu sao ảnh của mình lúc nãy thì hiện nhưng giờ ko hiện nữa

Link của mình ở #1 là link ref mà . Nhưng ok, hiểu cho bác. Sẵn mượn bác cái ảnh proof up lên #1 luôn, ko hiểu sao ảnh của mình lúc nãy thì hiện nhưng giờ ko hiện nữa
mình bấm vào xem thì ko thấy ref ! nhưng thôi cũng đc ! lập nhiều topic chỉ bị xóa thôi năng 4r chứ đc j đâu ! mình post link ref ở cmt nên mng chả máy chú ý đâu! chủ yếu là #1 ấy ! còn proò thì bạn cứ mượn !

Cái này tối thiểu 50$ nó mới pay mà,chủ thớt có hơn 3$ vẫn đc pay nhỉ?
hơn 50$ thì khi nào mới đc pay ! lâu lâu mới co cái quảng cáo đc mấy $ đâu ! mới pay đc hơn 4$ còn hơn 9$ trog đó kìa :)) mà ko biết xem chỗ hưởng % của ref từ đâu cả ? :(

Mình cũng được 3.91$ nhưng mà mail face của mình không phải là mail pp nhưng mà *** hiểu sao nó lại gửi về mail pp chứ....mà mail pp thì lại không đăng ký face nhá
Lúc đăng ký nó đã yêu cầu email pp rồi mà bác :)

3$ 4$ 2$ pay tuốt bác ah :)

cho mình hỏi luôn là xem lại cái nick pp sẽ được pay của mình ở đâu nhỉ? và có sửa được không :binhsua123: cả mấy opp bật lên thấy nick facebook của ai đó là sao, làm gì với nó

Kéo khóa rồi thử hỏi cưỡng lại được không :( Che với chả đậy =)) mai báo công an là được hấp diêm =))

Mỗi ngày đc vài $ kô ngon à :-" Muốn hơn thì đổi ip tạo nhiều acc ref cho nhau mà làm :binhsua111: điền chung 1 acc paypal cũng đc

biết thì hãy nói nhé!!! 2 acc cùng 1 pp ko được nhá!!! ở đó mà chém gió!!! =)) =)) =))

site MAL đây

MAL = Mì ăn liền
mềnh có 1 vài site cắm tool với site MAL :binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week