Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

các bác chú ý nhé xem $ là $ quảng cáo hay là $ để paid, cứ thấy số $ to ham làm là làm ko công đấy, vì nó có paid $ đó đâu :))
đã update lên #1

các bác chú ý nhé xem $ là $ quảng cáo hay là $ để paid, cứ thấy số $ to ham làm là làm ko công đấy, vì nó có paid $ đó đâu :))
đã update lên #1
cái này n tự pay à bác........sao e k thấy request.........

Đã vậy, anh em lấy link treo auto suft đi
mx3737

Join DateJan 2013
Posts 66
Thanks 6

nhiều số 6 thế
:m131:

[h=2]Lifetime Earnings[/h] [h=2]$110.00[/h]

Vãi xoài.........

Mình thấy vụ này ko phải dễ ăn, mới click 4task mà được 4.14$, admin lấy $ đâu mà trả cho ae mình đây

[h=2]Lifetime Earnings[/h] [h=2]$126.07[/h]Tiền j lên vù vù chóng cả mặt ))

Mình thấy vụ này ko phải dễ ăn, mới click 4task mà được 4.14$, admin lấy $ đâu mà trả cho ae mình đây

kaka. để đó biết đâu tháng sau cí mì gói ăn =))

Mình cũng đã từng ko tin như các bạnm, nhưng hôm nay nó vẫn paid cho khối người đấy thôi
Tiếc gì 10p để lấy 4$ nhỉ, đâu mất quá nhiều nếu như có scam :D

Cái này đừng có dại mà cheat fake ip hay xóa cookie thì cũng bị nó fat hiện thui. Hồi trc chơi fake ip 2 acc chả đc acc nào công toi

Quan trọng là chỗ để pay out chẳng thấy đâu mà wihtdraw ? Vụ này ảo lém các pác ui hic hic :binhsua140: vèo 1 cái đã có 5.15$ trong TK nhưng chẳng thấy chỗ rút đâu . Nản

Quan trọng là chỗ để pay out chẳng thấy đâu mà wihtdraw ? Vụ này ảo lém các pác ui hic hic :binhsua140: vèo 1 cái đã có 5.15$ trong TK nhưng chẳng thấy chỗ rút đâu . Nản

Bạn có đọc hết #1 chưa, nó auto pay ngày 10 hàng tháng

Mình cũng đã từng ko tin như các bạnm, nhưng hôm nay nó vẫn paid cho khối người đấy thôi
Tiếc gì 10p để lấy 4$ nhỉ, đâu mất quá nhiều nếu như có scam :D
@sopu89 mình click và follow twister là dc phải ko bạn

@sopu89 mình click và follow twister là dc phải ko bạn
task đó là follow twister của nó -> rêtwist cái status mới nhất của nó xong quay về ấn claim là xong.
Hình như có cần phải email face là email pp đâu , lúc login bằng face xong nó hỏi paypal email mà .

mình reg lâu rồi cũng ko nhớ nữa, nhưng để chắc chắn thì nên làm như mình nói :), nếu sai email thì lại phải đợi 1 tháng nữa mới dc paid, nên dùng cùng mail cho chắc cú :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week