Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

Tui click được đến 1000$ thì nó tự chuyển về nguyên 2$ và click cũng không được cộng nữa. Vào mail xem thấy $ nhận được không phải là tiền mặt. Vỡ mồm mấy ông chém gió.:binhsua51:

hai đấy up cho chủ thread

Tui click được đến 1000$ thì nó tự chuyển về nguyên 2$ và click cũng không được cộng nữa. Vào mail xem thấy $ nhận được không phải là tiền mặt. Vỡ mồm mấy ông chém gió.:binhsua51:

ghê vậy click cả ngàn $ luôn!!! pro quá!!!

các bạn phải làm đúng yêu cầu của nó nhé, ko phải cứ click là dc $ đâu.
Có 3-4 cái rất dễ là follow và retweet twitter của bọn nó, làm các task này xong là dc khoảng 4$ rồi, nhớ click claim sau khi làm xong nhé. còn những task mà các bạn kiếm được vài trăm $ chắc là task nhận $ quảng cáo, và có thể các bạn ko làm mà cứ ấn claim ko thôi nên nó check và trừ đi.

các bạn phải làm đúng yêu cầu của nó nhé, ko phải cứ click là dc $ đâu.
Có 3-4 cái rất dễ là follow và retweet twitter của bọn nó, làm các task này xong là dc khoảng 4$ rồi, nhớ click claim sau khi làm xong nhé. còn những task mà các bạn kiếm được vài trăm $ chắc là task nhận $ quảng cáo, và có thể các bạn ko làm mà cứ ấn claim ko thôi nên nó check và trừ đi.

vậy tiền ở
[h=2]Lifetime Earnings[/h]là mình có thể nhận pay đúng không bạn???

vậy tiền ở
Lifetime Earnings

là mình có thể nhận pay đúng không bạn???

Không bạn, tiền ở lifetime chỉ là hiển thị số tiền bạn đã làm.
Nó cũng giống làm offer vậy, nhưng đây là những off cực kỳ đơn giản.

khi bạn làm xong task và click claim -> tiền sẽ vào lifetime earning
bạn ko làm task nhưng click claim -> tiền cũng sẽ vào lifetime earning

Nhưng, khi pay, nó chỉ pay cho số tiền bạn đã làm task, còn tiền bạn click claim mà ko làm task nó sẽ ko pay vì người đưa ra task ko trả tiền cho nó sao nó pay cho bạn được.

->> Bạn cần bỏ ra khoảng 10p để làm 4-5 task : follow, retweet twitter thôi, 1 task cf được 1$ nữa, nói chung khoảng 10p đó bạn sẽ kiếm dc 3-4$.
Còn những bạn kiếm vài trăm hay vài ngàn, mình chắc chắn đến khi nhận cũng chỉ 3-4$, hoặc có thể ko nhận được xu nào vì bạn đó ko làm cả những task đơn giản như follow & retweet. mà toàn đi click nút "claim".

chắc là bạn toàn claim ad này, đọc kỹ y/c nhé, ko dễ ăn đâu

- - - Updated - - -

Không bạn, tiền ở lifetime chỉ là hiển thị số tiền bạn đã làm.
Nó cũng giống làm offer vậy, nhưng đây là những off cực kỳ đơn giản.

khi bạn làm xong task và click claim -> tiền sẽ vào lifetime earning
bạn ko làm task nhưng click claim -> tiền cũng sẽ vào lifetime earning

Nhưng, khi pay, nó chỉ pay cho số tiền bạn đã làm task, còn tiền bạn click claim mà ko làm task nó sẽ ko pay vì người đưa ra task ko trả tiền cho nó sao nó pay cho bạn được.

->> Bạn cần bỏ ra khoảng 10p để làm 4-5 task : follow, retweet twitter thôi, 1 task cf được 1$ nữa, nói chung khoảng 10p đó bạn sẽ kiếm dc 3-4$.
Còn những bạn kiếm vài trăm hay vài ngàn, mình chắc chắn đến khi nhận cũng chỉ 3-4$, hoặc có thể ko nhận được xu nào vì bạn đó ko làm cả những task đơn giản như follow & retweet. mà toàn đi click nút "claim".

chuẩn, quote cho ae khác đọc
Lifetime Earnings: $16.64

fake ip mẽo thì đa số ngày nào cũng có task để làm, IP vn hình như chỉ làm 1 ngày là hết cmn luôn rồi :))

UP date newest proof , site pay tốt anh em chiến đi nào, ai chưa đamgw ký thì ủng hộ link ref mình ở # 1 nhé :D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week