Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

up đạt gạch đánh dấu

Có bạn nào add được mail PP không ? sao nó báo lỗi hệ thống rồi !

Có bạn nào add được mail PP không ? sao nó báo lỗi hệ thống rồi !

mình cũng bị như bạn chưa biết thế nào cả

các bác lấy đâu ra hơn 100$ thế mình kiêm lòi é đc hơn 10$ hôm sau nó trừ đi đâu mất tiêu

thế này là thế nào? bác nào giải thích giúp với?

Site này chắc ít nó pay chứ nhìu như mình thì xác cmn định =))
Làm có 30' mà nhiu đây này ~.~ Pay dc thì ngon

mọi người làm thế nào vài trăm $ thế,mình được có vài $ lẻ :(

Các bác hơn traưm $ chú ý cái rule của nó nhá: làm cho nhiều vào mà người ta ko pay cho nó thì nó cũng ko pay cho bạn đâu, cái này là con số hiểnq thị thôi, nó còn kiểm duyệt nữa, và nhắc lại 1 lần nữa có 1 số task $ chỉ dùng để quảng cáo ko rút về dc.ko phải dễ mà ăn tiền của nó đâu, mình ko lo nát site.

sao các bác kiếm nhiều nhể mình kiếm được có tý thôi nhưng mà được cái with về được rồi

Click click và click ==> tăng tiền ==> ko biết có pay ko. Ảo vãi....

Mình nghĩ nếu các bạn chơi thật thì sẽ nhận tiền thật thôi, còn cheat choắc thì xác định nhé, nhiều bác cũng confim là reset modem clear cookie đủ thứ vẫn bị nó phát hiện đấy.

nản quá, mấy thánh tưởng ngon ăn, phải làm theo yêu cầu và complete như yêu cầu của nó mới được chấp nhận, mấy bác cứ "Claim" mãi thì tiền nó cứ tăng lên nhìn cho vui thôi, cũng như làm task thôi mà, nó có cả làm CF nữa kìa. làm đc 2.13$>.<, ko bít pay ko

đừng có nhìn mấy cái số ảo mà nhiều tiền, Claim xong thì chú ý có 1 cái link ở dưới kìa, làm theo yêu cầu của nó thì mới được có tiền nhé, không thì cái số ấy cũng chỉ để ngắm thôi, như kiểu làm off ếi, có cái thì like có cái follow có cái đăng kí đó :binhsua48:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week