SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
bằng chứng nó scam đây
cho mod team 30s là xong, nếu đúng mày bị thằng kia scam thì sợ cái éo gì mà ko team được 30s

Phim này giống phim cô dâu 8 tuổi. Có 1 chuyện mà lê thê lết thếch, không có tình tiết mới như "cho mod teamview" chẳng hạn. 2 bác cứ chửi nhau thì có đến sáng, thêm mấy vai diễn viên quần chúng vào bình luận đi bình luận lại kiểu "cũng đang quan tâm". Xin nhà đài @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 cho cái kết phim và đóng máy đi. >.<

Phim này giống phim cô dâu 8 tuổi. Có 1 chuyện mà lê thê lết thếch, không có tình tiết mới như "cho mod teamview" chẳng hạn. 2 bác cứ chửi nhau thì có đến sáng, thêm mấy vai diễn viên quần chúng vào bình luận đi bình luận lại kiểu "cũng đang quan tâm". Xin nhà đài @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 cho cái kết phim và đóng máy đi. >.<
:eek: thím cũng coai phim đó ah

lại thêm 1 dụ nửa à
Bác này mua hàng onl hàng gửi tới gọi điện ko bắt máy , pm yh ko trả lời gần scam rồi đó hàng order đã 1 tháng chỉ 250k mà mình phải mất công mất fee này nọ bác này làm ăn chán thật chắc report scam thật

đề nghị thớt kéo blacklist traffic, cheat traffic cho nó die mịa con GÀ đi,

cái thể loại chơi dc GA là PRO cmnr, mà còn đem cái cớ trẻ trâu TEAMVIEW bị hack =]]

đù móa, vào teamview setting chỉ cho nhìn màn hình thôi, ko cho điều khiển máy tính thì hack cái C.C à, hack dc thì công ty TEAMVIEW đóng con mịa cửa rồi, nó cung cấp phần mềm cho cả thế giới, cho các doạnh nghiệp, công ty lớn, mà kêu bị hack =]], đúng là vừa ăn quỵt vừa la làng

đề nghị thớt kéo blacklist traffic, cheat traffic cho nó die mịa con GÀ đi !!!

AE mmo4 đã biết thằng nào ăn quỵt, ủng hộ thớt kéo blacklist traffic, cheat traffic cho nó die mịa con GÀ đi :rolleyes:

Mod + Admin không làm việc thì close toppic hộ. Mệt mỏi quá

cái thể loại chơi dc GA là PRO cmnr, mà còn đem cái cớ trẻ trâu TEAMVIEW bị hack =]]

đù móa, vào teamview setting chỉ cho nhìn màn hình thôi, ko cho điều khiển máy tính thì hack cái C.C à, hack dc thì công ty TEAMVIEW đóng con mịa cửa rồi, nó cung cấp phần mềm cho cả thế giới, cho các doạnh nghiệp, công ty lớn, mà kêu bị hack =]], đúng là vừa ăn quỵt vừa la làng

AE mmo4 đã biết thằng nào ăn quỵt, ủng hộ thớt kéo blacklist traffic, cheat traffic cho nó die mịa con GÀ đi :rolleyes:
đã pm mà mob ko tewe nhé, dự là 2 thằng lừa đảo chung suồng đây mà

đã pm mà mob ko tewe nhé, dự là 2 thằng lừa đảo chung suồng đây mà

cứ ngồi chờ đi rồi có MOD sẽ teamview là biết thôi =]]

ta chung PHI THUYỀN luôn, chứ chung suồng đã là cái gì :rolleyes:
@conheo thích lên PHI THUYỀN chung hông? thớt này đẹp zai lắm, dầu ăn có thừa :v

Nếu có ý cho chết GA thì tớ đã im ỉm cho GA nó die rồi. Nhưng mà làm thế để làm gì :3 Mất calo mình

Nếu có ý cho chết GA thì tớ đã im ỉm cho GA nó die rồi. Nhưng mà làm thế để làm gì :3 Mất calo mình

cho nó bỏ cái thói láo toét ấy đi, chỉ có loại rút 600$ nhưng nói mồm là rút dc 400$ xong ko dám cho teamview => sợ lộ =]]

mình làm ăn bao giờ cũng phải teamview xác nhận tận mắt mới tin, F5 load lại trang kẻo nó F12 nữa cơ :rolleyes:

200k cũng phải teamview o_O

Teamview gì ông bạn. Teamview cái GA nhé :) Còn cái log chat tao không cãi mà tao thừa hiểu trình mày không đủ để edit log chát
chỉ có hạng lừa đảo như mày mới làm dc như thế, mày đâu đủ uy tính để tewe chỉ mob mới có tư cách đó thui con cờ hó ;);););)

cho nó bỏ cái thói láo toét ấy đi, chỉ có loại rút 600$ nhưng nói mồm là rút dc 400$ xong ko dám cho teamview => sợ lộ =]]
chắc mày có tư cách để tewe à, đây là thành phần chung hội lừa đảo anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week