SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
chỉ có hạng lừa đảo như mày mới làm dc như thế, mày đâu đủ uy tính để tewe chỉ mob mới có tư cách đó thui con cờ hó ;);););)
Tao nói mày nghe nhé, sao tao không đủ tư cách? Tao làm thì tao phải xem được bnhieu để nhận chứ? Hay mày nói bao nhiêu tao phải nghe bấy nhiêu?

chắc mày có tư cách để tewe à, đây là thành phần chung hội lừa đảo anh em cẩn thận

tao teamview mày làm đíu gì cho bẩn mắt tao :rolleyes:

ờ tao chung hội đấy thì làm sao :p

đêm qua vừa thông át bạn thớt xong :oops:
@conheo là đồng bọn nữa :p

=> đù má nó, trong các phi vụ chỉ có TEAMVIEW mới xác nhận được ai đúng ai sai, còn thằng kientien71 ăn quỵt thì ko dám cho TEAMVIEW xem là hiểu roài, nói nhiều làm cái rề, mày hỏi tất cả AE mmo4me xem ai cũng chửi mày la làng, ăn quỵt, ở đấy mà cắn càng nữa đi, kkk :rolleyes:

Binhseven là đối tác làm ăn với mày, Binhseven có quyền dc TEAMVIEW hơn ai hết, mà mày cũng ko cho nữa thì hiểu rồi, TEAMVIEW mà hack dc acc cái ... nhà mày, khôn như cờ hó mà cứ giả nai :p

mày setting TEAMVIEW chỉ cho VIEW DESKTOP thì hack cái ... nhà mày

Last edited:
tao teamview mày làm đíu gì cho bẩn mắt tao :rolleyes:

ờ tao chung hội đấy thì làm sao :p

đêm qua vừa thông át bạn thớt xong :oops:
@conheo là đồng bọn nữa :p
dù gì bạn cũng nên cẩn thận lở check ra đúng như kiemtien71 nói thật thì bạn cũng bắt tay thread ra đảo đấy vì cái câu này nè ờ tao chung hội đấy thì làm sao

dù gì bạn cũng nên cẩn thận lở check ra đúng như kiemtien71 nói thật thì bạn cũng bắt tay thread ra đảo đấy vì cái câu này nè ờ tao chung hội đấy thì làm sao
nói thế thì bít là chung hội rồi cậu à, ổ tội phạm. haiz, đất nước có những hạng như thế thì thật là ô quế, mob sẽ có quyền tewe và đủ uy tính để tớ cho tewe thui à

Nắng nóng như thế này ra đảo cho mát thông ass thì tuyệt vời :) @PhạmThi cho vào hội luôn với
:(:(:( mới scam được của nhà chai dầu ăn mới toanh :D:D:D:D

đúng vậy, chung hội đó, cùng 1 forum mmo4me.com ko phải chung hội thì là địch thủ bang phái à :p

mình ghét nhất mấy con chó ăn quỵt, người ta kiếm tiền cho rồi mà cù nhầy, mình cực khinh thường loại đó nên rất phẫn nộ, viết vài lời chửi vào mặt tụi ăn quỵt này cho sướng mồm :D

Nắng nóng như thế này ra đảo cho mát thông ass thì tuyệt vời :) @PhạmThi cho vào hội luôn với
:(:(:( mới scam được của nhà chai dầu ăn mới toanh :D:D:D:D

ô kê con gà với con rê thông át, mát mẻ, sảng khoái với mùa hè cùng dầu ăn Neptune, thơm ngon tới giọt cuối cùng :D, chưa hết giọt cuối quyết ko zề :rolleyes:

giờ chẳng biết nên nói gì. Chờ TV từ Mod. Tag các mod vào đi.

Mình công nhận cái log chát của Lão Kientien71 nhưng những chuyện đàng sau đó thì sao? Teamview check GA là biết ngay.

chắc các MOD sợ check teamview nó làm bẩn tay, nên ko ai thèm check =]]

nhưng mà dù có check đúng thì cũng ko chơi dc với loại này, làm ăn mà ko cho TEAMVIEW kiểm tra, lúc nào cũng phải nhờ MOD check hộ chắc, ko ai rảnh =]]

qua vụ này, các AE tránh loại khách đó ra, loại khách này nó thuộc loại bẩn tính

nhưng mà dù có check đúng thì cũng ko chơi dc với loại này, làm ăn mà ko cho TEAMVIEW kiểm tra, lúc nào cũng phải nhờ MOD check hộ chắc, ko ai rảnh =]]

qua vụ này, các AE tránh loại khách đó ra, loại khách này nó thuộc loại bẩn tính
Check cái GA mà 400$ thì mai ôm bom đốt trụ sở google =]]

Check cái GA mà 400$ thì mai ôm bom đốt trụ sở google =]]

Bạn tự tin thế là tốt, hy vọng là 400$ thật :D

nhưng dù là 400$ thật thì mình vẫn bênh bạn vì bạn rất đẹp zai :p

còn loại khách cù nhầy, AE làm ăn với nhau mà ko cho teamview kiểm tra proof thì xác cmn định "CHIM CÚT"

Bạn tự tin thế là tốt, hy vọng là 400$ thật :D

nhưng dù là 400$ thật thì mình vẫn bênh bạn vì bạn rất đẹp zai :p

còn loại khách cù nhầy, AE làm ăn với nhau mà ko cho teamview kiểm tra proof thì xác cmn định "CHIM CÚT"
Yên tâm đi. Vì riêng 2 ngày đã hơn 500$ mà :) Lúc hợp tác giao kèo thế này, ban đầu nó gửi 2triệu và mình kéo về GA 400$ thì nó gửi tiếp 2 triệu. 600$ thì gửi cho 2 triệu nữa. Mà rồi cũng cù nhầy có gửi 2triệu sau *** đâu. Đến 24 tháng này hỏi thì bảo google chỉ gửi 400$. Chắc google lỗi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Rất thích tính bác, add FB chém gió đi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week