Kính đề nghị những ai để link nhạc vào chữ kí !

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Ai cũng có những sở thích riêng tư nhưng không phải ai cũng giống ai do vậy mình kính đề nghị những bạn đang và sắp có ý để nhạc chèn vào chữ kí vì cộng đồng chung mà bỏ di nhé !

Cái này đề nghị Admin bỏ chức năng chèn link nhạc thui chứ Member ko chịu tiếp thu đâu, muốn nghẹ nhạc thì mở lên mà nghe tự nhiên quăng cái link vào bắt mọi người cùng nghe, mới vào topic tự nhiên nghe iếng nhạc văng vẵng bên tai mà ko biết ở đâu phát ra vì đâu có mở nhạc, tìm hoài ko thấy giớ thấy topic này mới hiểu.... Mấy bác vui lòng đừng làm phiền mọi người như thế nữa.

Truyện đã rất lâu rồi, đã report mấy lâu rồi mà có một số người vẫn cứ tưởng 4rum chỉ có mỗi mình mình !
Một hành động thiếu ý thức

Mình cũng đồng ý cái vụ chèn nhạc nhẽo này. Nhiều lúc đang không vui mà nhạc thì ko biết chui ở đâu ra. Đến là bực mình. Vote

tốt nhất Shin nên edit sao cho đừng phát nhạc hay là bỏ chế độ auto đi nhiều khi bực mình :|

Cái này gặp ai thì cứ report thì người đó sẽ ra đảo tắm mãi mãi.
Đã có rule rồi phải tôn trọng người khác - ngay cả post trong topic cũng ko dc " trừ box chat" để tránh ảnh hưởng tới các bạn khác. Nếu cần rule rõ ràng thì sẽ nhờ anh Shin sửa

Vì cái vụ này. 1 topic nó post 5 bài cùng 1 trang. Vào đó nghe 5 bản cùng 1 lúc :)) . Máy mình yếu gặp trường hợp đó là Rút chuôi điện >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week