Kinh nghiệm cho anh em chơi Zippcoin

tình hình là đang ôm , cũng lo , cũng sợ :3 , sợ vì không biết để ôm có bị banned không , hay sợ vì zippcoin có scam nhưng nếu nó như str thì mừng không tả nổi , nhưng mà hiện tại mình đang thiếu một vài đồ cần sắm , số zippcoin đủ y , xả thì cũng tiếc => không biết nên ôm hay xả @@

tình hình là đang ôm , cũng lo , cũng sợ :3 , sợ vì không biết để ôm có bị banned không , hay sợ vì zippcoin có scam nhưng nếu nó như str thì mừng không tả nổi , nhưng mà hiện tại mình đang thiếu một vài đồ cần sắm , số zippcoin đủ y , xả thì cũng tiếc => không biết nên ôm hay xả @@
Không nói trước được điều gì bác à , ăn thua do mình hên :D:D

rút về ví mình cho chắc, tiền mình mình giữ, boom mình mình nổ :D

Thời gian sẽ giải thích tất cả. Riêng em được biết NÓi là sàn giao dịch thì phải có đk kinh doanh này nọ các kiểu. Chứ cái site của bác đó lập ra ren ren đó. Nói là "sàn" thì hơi xa xỉ ^^!. Gạch đá em xin nhận

Không hiểu được anh em 4rum này nữa?

Với sàn giao dịch anything-e.com với CHÍNH EM thì thấy sàn này vừa mới mở? còn với các bác thì em không biết.

Qua rất nhiều vụ scam rồi mà anh em vẫn không đúc kết được gì?

Hiện tại có thời điểm sàn giao dịch anything-e.com này với tổng khối lượng Zippcoin lên tới 75M.
Nếu Zippcoin bùng nổ như STR giá thời điểm cao nhất hình như là 200k thì phải? em cũng ko nhớ chính xác
Các bác thử tính công thức: 75 x 200k= VNĐ???
Với số lượng $ như lớn vậy? 10 thằng thì có tới 11 thằng sẽ scam.

Trưởng hợp NẾU. Zippcoin nó bùng nổ như STR? Thì thử hỏi anh em một cậu: anything-e.com có scam ko? anh em lại ngồi
Với thời điểm như thế này: Tốt nhất anh em ôm? Biết đâu thành đại gia!

Có nhiều vụ 4rum tôi thấy Scam 100k cũng có

MỘT CÂU NÓI: GÀ TO THÌ PHẢI THẾ CHỨ =)) >>>>>>>>>>> Mấy bác là GÀ cho nó !
Acc 4rum: từ năm 2010 >>> anh em coi thông số?

:

Được bác này nữa?
zip mà vô giá trị thì thớt sẽ bị keke

monh cho nó vô giá :D:D:D

Hình như chủ sàn đã đăng topic rút bảo hiểm rồi mà :D

Đây là cuộc chơi của thím ấy. ai muốn chơi thì chơi thôi... cơ bản là có chổ cho ae xã hàng kiếm ít tiền ăn sáng, trả tiền net nhưng với rate hiện tại thì mình khuyên anh em nên ôm nhé giàu đấy....:rolleyes:

Chả quan trọng lắm. Tiền ai mà chả thích. Lúc cầm lòng được thì cực tốt đến lúc hoàn cảnh thì ai chả tham.
P/S: Như stellar hả? Mơ đi :D

scam hay ko ko biết nhưng chủ sàn này ko phải dạng vừa. Trước vụ bán site exchange.vn ( nhớ ko rõ lắm) đã đủ biết ông ta thế nào rồi :v

Khuyên mọi ng` nên rút ra hết nhé, còn đã để lên đó thì nên bán hết kiếm $ đi, còn ôm bom thì cứ việc rút ra hết. Banned là chết cả lũ chứ k cần phải táp nhau r` giao cho chủ sàn quả bom của mình làm gì :D

Hiện tại có thời điểm sàn giao dịch anything-e.com này với tổng khối lượng Zippcoin lên tới 75M.
Nếu Zippcoin bùng nổ như STR giá thời điểm cao nhất hình như là 200k thì phải? em cũng ko nhớ chính xác
Các bác thử tính công thức: 75 x 200k= VNĐ???
Với số lượng $ như lớn vậy? 10 thằng thì có tới 11 thằng sẽ scam.

1K mà = 200k thì 75K x 200,000 = 15 tỷ VNĐ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week