Tutorial Kinh nghiệm kiếm vài triệu/1 ngày từ chơi game

PRO ko ai cần cái thẻ đt 10k cả, đã chót mang tiếng thì tiện thể phải lấy thẻ 100k là ít.

thôi nhường các bạn, *** mất 2k$ roài, ko ham hố :D

.
Mình sợ lấy 100k mang tiếng scam lắm. 10k mà mấy bạn ấy còn xem như cả gia tài kìa. Riêng về banh bóng thì thằng em mình nó mua cả phần mềm của bọn tây để *** kèo nhé. Chắc mấy thánh chỉ đọc topic mà ko xem ảnh rồi

PRO ko ai cần cái thẻ đt 10k cả, đã chót mang tiếng thì tiện thể phải lấy thẻ 100k là ít.

thôi nhường các bạn, *** mất 2k$ roài, ko ham hố :D

.
lâu lắm mới thấy thánh..:D

cũng chả hiểu thằng thớt thể loại gì nữa , lừa đảo mà trình độ còn non kém quá , anh em họ bắt bài cả rồi còn chi nữa . Cờ bạc mà đi trả nợ tiền hụi cho mẹ , ngu thế ko biết

nhường hết các bạn trẻ :D:D

cũng chả hiểu thằng thớt thể loại gì nữa , lừa đảo mà trình độ còn non kém quá , anh em họ bắt bài cả rồi còn chi nữa . Cờ bạc mà đi trả nợ tiền hụi cho mẹ , ngu thế ko biết
Ko biết gì im mồm vào nhé. Mình lừa gì ai chưa. Ai bị lừa post proff lến đây mình nhận. Trẻ trâu, mình ko đụng chạm gì đến bạn thì thôi. Kể về tuổi tác chắc gì bạn bằng Thằng em út mình. Mình trả nợ cho mẹ mình phải đi báo cho cậu ah. Nói lại là mình ko đi lừa ai cả. Và h đừng ai pm hỏi gì nhé. Close. Mấy thằng trẻ trâu cứ mở mồm là bảo lừa đảo. Xét về trình độ học vấn anh chấp mày nhé cưng.

Last edited:
Ko biết gì im mồm vào nhé. Mình lừa gì ai chưa. Ai bị lừa post proff lến đây mình nhận. Trẻ trâu, mình ko đụng chạm gì đến bạn thì thôi. Kể về tuổi tác chắc gì bạn bằng Thằng em út mình. Mình trả nợ cho mẹ mình phải đi báo cho cậu ah. Nói lại là mình ko đi lừa ai cả. Và h đừng ai pm hỏi gì nhé. Close. Mấy thằng trẻ trâu cứ mở mồm là bảo lừa đảo. Xét về trình độ học vấn anh chấp mày nhé cưng.
Mình xin theo học hỏi với bac :) ! skype có 3 nick boygiangho lận, cái nào vậy bác ??

Mình xin theo học hỏi với bac :) ! skype có 3 nick boygiangho lận, cái nào vậy bác ??

spam lên 700 bài rồi vẫn phải đi học à, diễn đàn trả công comment mà nghe nói 100 bài là được 2 triệu rồi :)

e đọc cmt của bác fía trên thấy bt lắm riêg cái câu trả nợ cho mẹ là ngu thì pùn cừi thật.trả nợ cho mẹ là ngu để tiền ăn 1 mìh chắc ngon =))

sao cái gì hay hay bị xóa hết vậy @@

Bác thớt xóa bài làm gì, nếu đúng kinh nghiệm chuẩn thì thời gian sẽ chứng minh thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back