kma9x VPS die ko bào hành ai bị vào đây hết

Status
Not open for further replies.
bác nào cho mình cái info nhà nó cái , mình thề éo để nó yên, tới nhà nó quậy 1 trận ,bọn khốn ăn từng cắc cực khổ làm ra .Mình tuy ích mà đó là số tiền lớn với mình .Vay mượn của người khác để làm vốn giờ mới kẹp coin đc 1 tuần die vps trốn luôn :binhsua49:
hóng admin cho info thôi
nhiều vụ rồi vụ trước vs vụ này nữa :binhsua37:
ham rẽ nên scam

Bạn đã thấm nhuần tư tưởng kinh doanh của người việt nam. Sell xong là hết trách nhiệm, sống chết mặc bay phải không? Trước khi sell vps mình cũng đã từng phải đi mua rất nhiều vps. Và thậm chí bây giờ đi sell thì vẫn phải mua lại từ người khác về sell. Như bây giờ vps loại mình đang sell vẫn mua được nhưng hàng mới nó die chỉ sau vài ngày nên mình cũng gần như ngưng sell mới. Còn những bạn đang xài vẫn cứ xài và có die nếu ko replace được thì cũng refund ngay. Luôn luôn tâm niệm vps chưa hết hạn thì tiền không phải là của mình mà chỉ là cầm hộ thôi nên refund cũng chẳng có vấn đề gì cả. Nếu die sll có thể off yahoo để bảo hành cho nhanh thì còn chấp nhận được. Chỉ có những người tâm địa có phần bất chính thì mới off nhiều ngày để né tránh trách nhiệm. Hoặc cũng có khi tiền của khách tiêu xài trả nợ hết cmnr thì lấy đâu ra tiền mà đền. :binhsua57:
thằng lol này nói thì hay
xem lại thái độ của m đi con

thằng lol này nói thì hay
xem lại thái độ của m đi con

Thái độ làm sao nhỉ. Seller không phải là thánh nhân, cũng không phải người hầu. Cũng là mối quan hệ giữa người với người. Trước khi nói thái độ của người khác sao không xem lại mình đi nhỉ. Với những người thế này thì cho vào ignore nick là tốt nhất :binhsua48:

cả tuần rồi mà chưa thấy động tĩnh gì hết vậy,

Đã 5 ngày trôi qua, đề nghị lập topic chia tiền bảo hiểm

cậu này cũng khá chứ không phải trốn đâu, chắc đang kẹt tiền :( giống tui

Tôi cũng bị 1 con Plan 3 260k/ 1 tháng hiện tại vẫn chưa Refund đây :(.:binhsua155:

Thằng cha này scam rồi mình dính 1 vps phan 1 của thằng cha này sài được đúng 4 ngày di luôn , nó nói hai ngày sau Refund nhưng ko thấy gì hết gọi điện thoại và nhắn tin im luôn

số điện thoại 0989237296 tên vuong xuan manh . báo danh để mọi người phòng tránh .

Thằng cha này scam rồi mình dính 1 vps phan 1 của thằng cha này sài được đúng 4 ngày di luôn , nó nói hai ngày sau Refund nhưng ko thấy gì hết gọi điện thoại và nhắn tin im luôn

số điện thoại 0989237296 tên vuong xuan manh . báo danh để mọi người phòng tránh .

Mong BQT và ADMIN hiểu rõ tâm trạng của mọi người khi bị SCAM . Tiền bảo hiểm của nó 5tr nghĩ nên chia đều cho ai scam thì chụp log chat lên là OK..Trong ngày mai mà chưa có refund tớ sẽ làm topic report thứ 2 cho mọi người để chụp log chat để BQT bảo hiểm ra cho mọi người ..... :m087::m087:

Các cậu chờ đến tối nay xem. Nếu không thấy vào trả lời mình sẽ thảo luận với BĐH và sẽ refund 1 phần tổn thất cho các cậu!

Các cậu chờ đến tối nay xem. Nếu không thấy vào trả lời mình sẽ thảo luận với BĐH và sẽ refund 1 phần tổn thất cho các cậu!
mod đã phán ........................ onion-16.gif

mod đã nói vậy thì chời tối nay xem sao nào mà hên mình chỉ mua 1 con tính mua thêm mà chưa gì đã scam rồi :binhsua37:

Vuơng Xuân Mạnh....quả scam thứ 2 của anh ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week