Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

lỗi này là lỗi gì bạn :D
là k có lỗi nào đó b, kolo mình test rất kỹ, ví dụ mình thấy 1 số b nói hay bị đứng hình hay load lâu hay gì gì đó :D

1 số b nói soft mình đắt hơn soft khác nhưng mình quyết k giảm giá, ai chịu chi mới có cơ hội hưởng soft tốt :cool:

Last edited:
@1or0
1 số b nói soft mình đắt hơn soft khác nhưng mình quyết k giảm giá, ai chịu chi mới có cơ hội hưởng soft tốt :cool:[/QUOTE]
soft này gõ làn 2 dự án dc k vậy bạn ???

soft này gõ làn 2 dự án dc k vậy bạn ???

được b nhé, hiện soft đang hỗ trợ gõ captcha24, kolo, megatypers, captchatypers và b có thể add những id của những dự án này và b có thể gõ lần lộn chung các id của các dự án nếu muốn :)

b thử gõ soft mình là k muốn dùng soft trước đó :cool:

được b nhé, hiện soft đang hỗ trợ gõ captcha24, kolo, megatypers, captchatypers và b có thể add những id của những dự án này và b có thể gõ lần lộn chung các id của các dự án nếu muốn :)

để hết tháng này dùng xong soft XĐ chuyển sang soft bác này xem, coi bộ PR rần rần phết :3

Nhưng mà lâu rùi chưa thấy thêm 2captcha vào,có thêm qlink nữa là chuẩn

Nhưng mà lâu rùi chưa thấy thêm 2captcha vào,có thêm qlink nữa là chuẩn
2captcha 1ip được login mấy id vậy b, mình vào topic của 2captcha nhưng k có thông tin này :)

2captcha 1ip được login mấy id vậy b, mình vào topic của 2captcha nhưng k có thông tin này :)
1 ip log đc nhiều acc, nó chỉ ko cho dùng chung ví thôi. mình có 2 ví nên dùng 2 acc, kết hợp làm chung với captcha24 là ok nhất

1 ip log đc nhiều acc, nó chỉ ko cho dùng chung ví thôi. mình có 2 ví nên dùng 2 acc, kết hợp làm chung với captcha24 là ok nhất
mình đang tìm hiểu về site này, version tới mình sẽ thêm :)

@Quyleo b chờ đi rồi sẽ được pay, thỉnh thoảng kolo thanh toán chậm, nhanh 1 ngày có lần chậm 3 ngày mới nhận được.

rảnh qua ủng hộ soft st nha, cam kết gõ kolo mượt k lỗi load full speech :D
Trả tiền mua soft thế nào , có lấy card điện thoại không bạn.

b có thể thanh toán bằng wmz, hoặc thẻ điện thoại (viettel, vina, mobi) :)
Bạn cho số điện thoại của bạn đi , mail của mình là [email protected] , mình sẽ chuyển qua cho bạn số serial thẻ điện thoại viettel 20k , bạn cho mình xin cái key và soft xài trong một tháng nha , tại mình muốn xài thử coi trong một tháng này coi như thế nào nha , thank trước.

Bạn cho số điện thoại của bạn đi , mail của mình là [email protected] , mình sẽ chuyển qua cho bạn số serial thẻ điện thoại viettel 20k , bạn cho mình xin cái key và soft xài trong một tháng nha , tại mình muốn xài thử coi trong một tháng này coi như thế nào nha , thank trước.
mình gửi mail cho b rồi đó :)

như này phải gõ như nào mọi người ơi , nó hiện liên tục bỏ qua nhiều thấy ghê ghê quá

Attachments

149.9 KB · Views: 51
out ra đợi 1 lát vào lại. bạn mà cứ gõ hoặc esc nhiểu là nó cho bạn ra đảo đấy ^^! ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week