Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo pay trong bao lâu vậy mấy bác, trong cái
payment status nó ghi là"no pending payments "
trong payments history phần status nó ghi "in que"
zậy có nghĩa là pay rồi hay chưa mà chưa thấy tiền về ví zậy?

kolo pay trong bao lâu vậy mấy bác, trong cái
payment status nó ghi là"no pending payments "
trong payments history phần status nó ghi "in que"
zậy có nghĩa là pay rồi hay chưa mà chưa thấy tiền về ví zậy?
Nó đag pay đó, bạn đợi tầm mai hay sáng mai là tiền về.Vụ tiền nông là nó uy tín nhất;).

Dạo này kolo tăng rate mà lại dễ khóa hơn rất nhiều. Ae làm thấy sao.

Sao t làm mỗi ac 300 mấy mà wen nó hiện có 1 trăm mấy,mất gần 50% chứ ít gì.
Mấy thím có vậy k và nó trừ sao vậy??

hề dự án nào cũng ăn gian hết thui. còn rate kolo thì thất thường lắm. lúc lên lên lúc xuống xuống. bonus thì đừng mong được nhiều vì nó tính theo 30 ngày. cứ đến ngày 31 thì nó sẽ trừ số code của ngày 1 mình gõ được lúc đầu => chả bao h lên được đến 50% bonus............... :D

hề dự án nào cũng ăn gian hết thui. còn rate kolo thì thất thường lắm. lúc lên lên lúc xuống xuống. bonus thì đừng mong được nhiều vì nó tính theo 30 ngày. cứ đến ngày 31 thì nó sẽ trừ số code của ngày 1 mình gõ được lúc đầu => chả bao h lên được đến 50% bonus............... :D
Chax admin mới lên được 50% bonus :D

hùi xưa mình cứ nghĩ gõ lâu sẽ được rate bonus cao.:cool:........... hehe mà ad nó tính cả rùi.:cool:thằng nào gõ 1 2 năm liên tục mà rate bonus thêm cũng được 100 với 200% thì dân capt cũng giàu:eek:, mà nó thì lấy tiền ở đâu mà trả chứ. toàn mồi nhử hehe:D

I Like. :D nếu được như thằng admin nói thì Kolo chắc sặp :D

hùi xưa mình cứ nghĩ gõ lâu sẽ được rate bonus cao.:cool:........... hehe mà ad nó tính cả rùi.:cool:thằng nào gõ 1 2 năm liên tục mà rate bonus thêm cũng được 100 với 200% thì dân capt cũng giàu:eek:, mà nó thì lấy tiền ở đâu mà trả chứ. toàn mồi nhử hehe:D
hồi xưa mình cũng nghĩ như bạn luôn đó :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week