Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
acc em đang gõ = soft vina, mà cứ gõ đc 1 lúc có tiengs xẹc kéo dài thế là 1 acc bị pause, mà bấm vô vẫn tiếp tục làm đc, vậy bị nhiều có bị ban acc ko? em vô web kiểm tra thì nào bảo ban 36ph, thế mà nó bảo nhẫn alt+q j j đấy em nhấn thử thì làm đc tiếp :D thế là sao hả mng?

huehien

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Sao dạo này rate thấp quá kolo.JPG

liemstar

Verified
Reactions
140
MR
0.001
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
kolo chiến id riêng lẻ hay có thể lập group chiến giống pix được không mấy pro? ai đi ngang giải thích giúp
KOLO chiến riêng lẻ như MEGA đó! MIN pay mỗi acc là 1$

Mà ai cho mình hỏi sao mình gõ kĩ lắm 160 capt mà tính còn có 80 capt vậy!!! nó ăn gian ư?

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
mail của bạn đã từng đăng kí và bị band id chưa nếu đã bị band rồi thì ko dùng đc mail đó nữa nha bạn.
Chính xác, mail của mình đã từng đăng ký và bị ban id, mình đăng ký mail khác chưa có ID nào ban thì được rồi. Cảm ơn bạn

myngoctuan

Banned
Reactions
59
MR
0.001
Follow me on Facebook
rate kolo bèo thật....gõ mãi gõ mãi $ lên chậm.Đang ở vị trí bonus 8%.Mọi người có hy vọng nhiều vào bonus ko.Mình thấy bonus ít quá.chỉ mong cái rate thôi.Có thể nói đây là dự án tồi tệ nhất của capcha hơn thèn typeit và typethat ở chổ load nhanh thôi.

banhbaohg

Junior
Reactions
14
MR
0.000
rate kolo bèo thật....gõ mãi gõ mãi $ lên chậm.Đang ở vị trí bonus 8%.Mọi người có hy vọng nhiều vào bonus ko.Mình thấy bonus ít quá.chỉ mong cái rate thôi.Có thể nói đây là dự án tồi tệ nhất của capcha hơn thèn typeit và typethat ở chổ load nhanh thôi.
ngon ở cái bonus đó bạn

vanlam1

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
ngon ở cái bonus đó bạn

bonus ko ngon như bạn tưởng đâu bạn hiền :binhsua53: kolo chỉ tính số code đã gõ trong 1 tháng làm bonus, nếu bạn đã làm 1 tháng thì sẽ thấy số code gõ của những ngày của tháng trước mất dần.

với cách tính của kolo lấy 2/3 số code gõ đc làm bonus thì theo tính toán sơ bộ bạn cần phải đánh đc khoản 40.000 code mỗi ngày mới đạt đc bonus 50%, cái này là đánh với 3id thôi nha nhiều id hơn thì ko mơ đạt đc đâu.

Kết luân: Việc đạt được bonus cao hơn 50% là chuyện gần như ko thể, bonus cao đc dùng làm mồi nhử những ngưỡi làm việc cho nó các bạn ko cần phải mơ mộng nữa.

KOLO chiến riêng lẻ như MEGA đó! MIN pay mỗi acc là 1$

Mà ai cho mình hỏi sao mình gõ kĩ lắm 160 capt mà tính còn có 80 capt vậy!!! nó ăn gian ư?

kolo trả lươn chỉ 75% sồ code gõ đc thôi bạn à còn trong bảng thống kê thì nó chỉ tính cho mình 2/3 số code gõ đc thôi.

Last edited by a moderator:
acc em đang gõ = soft vina, mà cứ gõ đc 1 lúc có tiengs xẹc kéo dài thế là 1 acc bị pause, mà bấm vô vẫn tiếp tục làm đc, vậy bị nhiều có bị ban acc ko? em vô web kiểm tra thì nào bảo ban 36ph, thế mà nó bảo nhẫn alt+q j j đấy em nhấn thử thì làm đc tiếp :D thế là sao hả mng?

có thể bạn đang dùng win 64 bit nên soft bị lỗi, nếu muốn dùng soft vina thì nên dùng win 32 bit.

cảm ơn bác! mình xài win Xp 32 bít nhá! vẫn bị thế! còn về rate cho mình hỏi chỗ bonus vậy là cứ mỗi tháng cái bonus ấy bị reset 1 lần à! thế thì chừng nào mới ăn nổi với bọn kolo! hiện tại qlink thì mình đã mail đổi đc tài khoản thanh toán qua WMZ mọi ng qa đó tham khảo để mail cho nó đổi tài khoản thanh toán : http://mmo4me.com/showthread.php?10...-luan-rieng-danh-cho-du-an-qlinkgroup/page118 nếu thích thì gõ với mình mình sẽ thanh toán qua VCB, DAB, BIDV 1$= 20.8vnd, viettin có thẻ nhưng chưa dùng nên ko có tiền trong đo, hoặc trả qua WMZ 0.95/1$
hoặc có thể qua gõ captchatyper thấy có đổi qua WMZ, PM nữa đấy :D

Reactions
2,454
MR
0.009
Chat with me via Skype
cảm ơn bác! mình xài win Xp 32 bít nhá! vẫn bị thế! còn về rate cho mình hỏi chỗ bonus vậy là cứ mỗi tháng cái bonus ấy bị reset 1 lần à! thế thì chừng nào mới ăn nổi với bọn kolo! hiện tại qlink thì mình đã mail đổi đc tài khoản thanh toán qua WMZ mọi ng qa đó tham khảo để mail cho nó đổi tài khoản thanh toán : http://mmo4me.com/showthread.php?10...-luan-rieng-danh-cho-du-an-qlinkgroup/page118 nếu thích thì gõ với mình mình sẽ thanh toán qua VCB, DAB, BIDV 1$= 20.8vnd, viettin có thẻ nhưng chưa dùng nên ko có tiền trong đo, hoặc trả qua WMZ 0.95/1$
hoặc có thể qua gõ captchatyper thấy có đổi qua WMZ, PM nữa đấy :D

Khổ ghê, đó là tính năng "Auto Pause" sau 10 Skip đó, tìm hiểu kỹ software VinaCaptcha sẽ rỏ, có thể tắt tính năng Auto Pause đi là được hà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week