Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Reactions
1,323
MR
0.275
đổi được nha bạn, nhấn vào cái chỗ quên mật khẩu, điền mail nó gửi mật khẩu khác về, còn muốn đối theo ý của mình thì không được rồi :D nó cho pass auto mà

huehien

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Dạo này không biết có phải vì vụ LR mà rate thấp hay không. Nói thật nếu kolo duy trì rate từ 0.6 đến 0.7 , tải nhanh cả ngày thì không cần cái bonus cũng được.

kolo bữa nay toàn ra code ho lao, lặp lại cái code có hình xoay xoay như kiểu refresh ấy tầm 50 lần/10 phút, gõ bị pause liên tục do toàn gặp cái hình này, với lại một số hình chả biết gõ thế nào nên chịu chết. thằng kolo này đúng là.... vừa xấu lại vừa xa, đã bị sida còn xung phong đi hiến máu mà!!!!

đệt ! đặt lệnh thanh toán quá 12h rồi mà chưa thấy tiền . trong tk thấy đề "tinh trạng thanh toán " "in que" là sao vậy mấy pro :binhsua29:

- - - Updated - - -

đệt ! đặt lệnh thanh toán quá 12h rồi mà chưa thấy tiền . trong tk thấy đề "tinh trạng thanh toán " "in que" là sao vậy mấy pro :binhsua29:

thieunq92

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Chat with me via Skype

- - - Updated - - -

cứ đợi đi bạn thế là sắp được trả rồi đấy

earthtitan666

Verified
Reactions
124
MR
0.001
Chat with me via Skype
thằng kolo này chỉ được cái yên tâm là nó
- - - Updated - - -

thằng kolo này chỉ được cái yên tâm là nó ko scam

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em dang moi tap tanh vao choi kolo thui, ca nha cho minh hoi chut hien minh co chut wmz lam sao co the chuyen ve bank vn day?

- - - Updated - - -

em dang moi tap tanh vao choi kolo thui, ca nha cho minh hoi chut hien minh co chut wmz lam sao co the chuyen ve bank vn day?

- - - Updated - - -

thông qua các trang mua bán WMZ để đổi tiền nha bạn.

qmvdth

Junior
Reactions
37
MR
0.059
Các bạn ui,id wmz của mình là[FONT=Verdana, Tahoma, Helvetica, Arial, sans-serif] [/FONT]675340048735 sao mình điền vào mục payment nó báo "invalid webmoney account" là sao ,giúp mình với

giải đáp gì vậy:binhsua129:? kolo mà bị khóa acc là bác hơi đen rồi, mình gõ hiếm khi bị warning lắm!

-thanks bác

ko lẽ bác chưa lần nào dính lỗi thật a

E có mấy câu nhờ bác chút

- Dạo gần đây e gõ hay bị lặp code lắm ( 1 code có khi gõ đi lại mấy lần )

- acc đầu mìh bị khóa thì ip bị kiểm soát phải ko ạ ( e bị baned 3 acc chỉ trong vòng hơn 1tuần ( cho dù đã

cố gắng gõ cẩn thận nhưng vẫn dính lỗi-- gõ toét mắt mới dc bonus 15% hic hic ) ---giờ xử lý sao ạ ...ko lẽ cứ tạo lại acc rồi lại baned

-gần đây hay uất hiện cái code mà có hình 2 mũi tên ngược vào nhau tạo thành chữ O ( BÁC THÔNG CẢM E ko bit pót hình ) --ko bit gõ sao

Nhờ các bác chỉ giáo vài điều !!!!

1. mình cũng bị mà lặp code mà chưa bị warning cái nào, theo kinh nghiệm của mình, chủ yếu là lặp các loại doctor code, các code này bạn không nên gõ dấu cách, sẽ ít bị lập hơn.
2. không rõ như thế nào nhưng có thời gian mình c.h.e.a.t bị banned tầm 10id nhưng vẫn gõ các acc khác bình thường, từ đó trở đi ít khi bị warning. kolo dính lỗi là bình thường, bạn nên luyện tập thêm tầm nửa tháng nữa sẽ ít bị, kinh ngiệm này cho mình sr, mình không chia sẻ được.
3. mình cũng bị rất nhiều các thể loại đó, có cả cái hình xoay tròn như refresh lại nữa, mình buồn thì gõ refresh, vui thì esc, nói chung vẫn chưa bị nhắc nhở, code như bạn mình chưa bị, để kiếm thêm kinh nghiệm.
kết: dạo này kolo rất nhiều code bác sĩ và code hình không biết gõ thế nào cả, esc thì cứ lặp lại liên tục, thế nên một ngày mình chơi nó <2h, còn đâu mega với goget.

nói chung lại kolo đang ép anh em, mà chưa thấy nó banned id esc quá nhiều, thế nên có khi sp mình lên tới 60:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week