Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

myhuyen

Hero
Reactions
788
MR
1.348
Follow me on Facebook
hình trên đã được chỉnh sửa rồi, chứ kolo min pay là 1.1$ mà.
mà thôi, mình vừa nhận được tiền rồi

Người ta thường nói là "biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe"
Dòm cái hình mà ko phân biệt được đâu là KB và đâu là KBT thì sao biết thế nào là Min 1$ và 1.1$

bạn myhuyen nóng tính thế nhỉ, mình chờ tới ngày thứ 3, gần 72h đồng hồ mới được pay, đó không phải là lo lắng à? thế nên đừng show cái proof này lên nữa nhé. dù sao thì mình cũng là mem kêu kolo chưa pay đầu tiên mà. tks!

Huyền rõ ràng là quote đúng cái nick mà huyền muốn nói thôi (ở page 59), bạn ấy ăn nói hàm hồ làm hoang mang ảnh hưởng đến các member khác, huyền ko có nói các bạn khác đang làm SOLO và lo lắng về tiền chưa nhận được.

Last edited by a moderator:
Reactions
1,323
MR
0.275
Dòm cái hình mà ko phân biệt được đâu là KB và đâu là KBT thì sao biết thế nào là Min 1$ và 1.1$

Huyền rõ ràng là quote đúng cái nick mà huyền muốn nói thôi, bạn ấy ăn nói hàm hồ làm hoang mang ảnh hưởng đến các member khác, huyền ko có nói các bạn khác đang làm SOLO và lo lắng về tiền chưa nhận được.

uk. tks huyền nhé. à, huyền vẫn cho mem làm kolo đó hả? bữa nay nó nát hết rồi mà :))

xVanThienx

Junior
Reactions
8
MR
0.028
Follow me on Facebook
b cứ nhất dương chỉ nút ESC:binhsua146:..thằng kolo gõ toàn thường..esc tẹt ga..thỉnh thoảng nó hứng lên thì ban thui:binhsua144:

huehien

Junior
Reactions
6
MR
0.000

không phải thì nói lại cho phải, làm gì mà thấy ghê vậy bạn??

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000

không phải thì nói lại cho phải, làm gì mà thấy ghê vậy bạn??
do @myhuyen đang gặp chuyện bực bội k dc tốt, hay cáu, nên chuyện bé xíu xe to đùng =)) sai xíu lên mặt dạy ngay, kệ đi :))

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
Đã là hả có cho bouns thì rate phải thấp chứ , cái gì nó cũng phải có 2 mặt, mà theo mình thì kolo là dễ ăn nhất rồi đấy , min thấp , rule dễ ẹt + bouns quá khủng nữa còn đòi gì thềm ngoài các điều đó , còn cảm thấy không hài lòng thì mời các thánh qua mega hay pro để có rate cao hơn .

Onizuka

Senior
Reactions
210
MR
0.006
Chat with me via Skype
Tạch thằng kolo rồi. Rate đã thấp mà còn chơi trò ban không đúng. Rõ ràng có 2 chữ mình gõ lúc nào cũng nhìn kĩ coi có dấu cách chưa. Vậy mà nó ban lại để thông báo mình gõ không dấu cách :binhsua122:

- - - Updated - - -

bác nào giúp câu hỏi này với...mình mới chơi củng không biết cái hình này phải ấn cái gì
Gõ "Refresh" nhé bạn:binhsua25:

ko đăng ý đc nick nữa nhỷ?
vẫn đk đc nhá ..........

- - - Updated - - -

bác nào chỉ mình cách reg nhiều acc trên cùng 1 IP và 1 máy với..info phải thế nào rồi có được dùng chung mail bank không
reg như bt thôi còn vụ chung purse thì ko biết vì vừa bị ban mất 1 acc rồi:binhsua85:

PS topic kolo buồn thúi ruột

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week