Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Reactions
1,323
MR
0.275
thế thì bị banned là phải đạo rồi. chú ý mấy cái đó nhé bạn, cái nào bị lập lại tới lần thứ 3 thì tốt nhất esc, lập lại thêm các lần tiếp theo thì tìm cách gõ chuẩn nhất, nếu cần thì phân biệt hoa thường nữa nhé

bonus do la lam tren 250.000code no cong them 50% so tien kiem duoc ha ban.Ma 250kcode nay no cong trong bao lau.Hai la vinh vien/
hi. nếu một tháng 1 acc bạn làm được 250k code sẽ lên được thưởng 50% số tiền kiếm được, có nghĩa là bạn kiếm được 1$ nó sẽ cộng thẳng cho bạn 0,5$ nữa = 1,5$. mà bạn tính làm bao nhiêu code / ngày dể đạt được số code đó, hơn nữa khi tới mức 25% nó sẽ bắt đầu trừ code mỗi ngày (vài ngàn code), vậy nên đừng có mơ mông con số đó nhé. kolo chỉ là làm cho vui, hứng lên thì làm chứ đừng dại gì mà làm nhiều, tốn công vô ích thôi. với mức bonus 50% thì mình không chắc 1 ngày 1 acc bạn sẽ phải đánh được bao nhiêu code, có lẽ ~10k , 1h 2k, 1 acc cũng mất 5h rồi, nếu 3 acc thì .... :binhsua146:

- - - Updated - - -

chán ông kolo lắm rỏi, đợi pay mà chẳng thấy mặt đâu cảm support cũng im hơi lặng tiếng luôn:binhsua136:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
đang tính gõ nó kiếm ít tiền tiêu chứ qlink chưa về mà mấy bác nói nó chưa pay ! nó mà pay các bác up proò cho em có tinh thần gõ cái nhé :D

Ăn nói hàm hồ, ngày nào Kolo ko pay

Mod ở không cho mấy đứa như vầy ra ngoài đảo ngủ đi

bạn myhuyen nóng tính thế nhỉ, mình chờ tới ngày thứ 3, gần 72h đồng hồ mới được pay, đó không phải là lo lắng à? thế nên đừng show cái proof này lên nữa nhé. dù sao thì mình cũng là mem kêu kolo chưa pay đầu tiên mà. tks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week