Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bây giờ muốn add ví wm thì làm như thế nào vậy. như cái ảnh này thì làm tn?
htt p://i.upanh.com/rrcwys
xuống topic webmoney của diễn đàn đi bạn!:binhsua90:

gõ thằng này mỏi tay hơn qlink !mệt quá gõ nãy giờ !quen gõ bàn phím số phụ gõ nó mỏi tay phải ra phết ! cố gắng kiếm ít tiền đi chợ từ thằng này mà cực quá !

lâu rồi ko làm kolo....bữa nay nó có hay ban ko mấy bác...với lại thằng này chuyên an gian code thì phải...

hình như đang có vấn đề, soft loading hoài ko có capt, vào web nhấn wa tab làm việc thì trắng xóa :v
bạn xài soft nào thế ? mình xài của vina team chiến ầm ầm nhá mà có điều no hay ra code số nhẩy qua bàn phím số bên phải bấm mỏi tay quá ! vả lại ! vinateam bị cái j ấy ! đang bấm tự nhiên con trỏ ko có làm giật mình phải click con trỏ trở vào ô ! vào web vẫn có code bình thường nhé ! thử vào = FF ấy ! chrome thi thoảng sốn sồn đó

bạn xài soft nào thế ? mình xài của vina team chiến ầm ầm nhá mà có điều no hay ra code số nhẩy qua bàn phím số bên phải bấm mỏi tay quá ! vả lại ! vinateam bị cái j ấy ! đang bấm tự nhiên con trỏ ko có làm giật mình phải click con trỏ trở vào ô ! vào web vẫn có code bình thường nhé ! thử vào = FF ấy ! chrome thi thoảng sốn sồn đó
mấy thăng đệ nói k có captcha, vào trực tiếp site cũng k có, dùng soft vẫn có captcha, captcha từ đâu ta=))

Vẫn trắng xóa rồi không gõ được rồi

vẫn bình thường nhé bạn ! bạn kiểm tra bên máy bạn sao ấy
bác làm ở sòt mình làm ở web mà , chorme và FF đều không được

bác làm ở sòt mình làm ở web mà , chorme và FF đều không được
vậy mình chịu nhé ! mình đăng nhập vào chrome vẫn gõ bình thường :D

- - - Updated - - -

mình củng đang xài vinacaptcha nhưng không biết cách mở 2 panel cùng làm việc bác nào chỉ với
bạn vào windows chọn full mode .......... :D hay cho xin cái thanks nhóe

Ôi vào gõ lại bình thường được rồi , sẵn tiện cho tui hỏi là mình tạo được nhiều tk trên cũng một ip , lúc rút tiền thì phải vào từng acc để rút hả bác ?

Ôi vào gõ lại bình thường được rồi , sẵn tiện cho tui hỏi là mình tạo được nhiều tk trên cũng một ip , lúc rút tiền thì phải vào từng acc để rút hả bác ?
uk ! mình cũng chưa rút lần nào nhưng theo mình thấy thì vào từng acc để yêu cầu rút ! mà cái này mệt ghê ấy ! pass của nó loằng nghoàng khó gõ mệt chết :(( chiều nay cố gắng gõ đủ min pay kiếm xiền chơi :D

thế quái nào hôm qua mới lên đc 1k code đc bonus 5% hôm nay vào lại thấy còn có 2% là thế éo nào thế ? :binhsua21:

chế độ của nó mà để cho người làm không lên được bonus cao :binhsua28:

trừ code là sao..mỗi ngày bao nhiêu trừ bao nhiêu

- Trừ capt là cách tính bonus của KB/KBT, nghĩa là phải làm thường xuyên mới giữ được bonus, chứ ko phải đạt được mức nào đó ngồi nghỉ. Vài ngày sau vô gõ tiếp bonus sẽ tuột xuống chứ không phải giữ nguyên ở mức mà hôm bữa đã nghỉ.
- Còn trừ bao nhiêu capt thì bạn vào status mà coi, tổng cộng là 30 ngày.
Ví dụ:
Ngày 1 tây làm mốc, rồi gõ từ ngày 1 tới ngày 30.
Tới ngày 1 tây tháng sau thì tất cả capt ngày 30 tây mất hết.
Lần lượt ngày 2 tây thì tất cả capt của ngày 29 tây mất hết.

huyền vẫn chơi bên box kolo à? mấy bữa nay bỏ kolo rồi tự dưng thấy topic hot hẳn lên :binhsua25:.
kolo dạo này thanh toán nhanh không mọi người?

- Trừ capt là cách tính bonus của KB/KBT, nghĩa là phải làm thường xuyên mới giữ được bonus, chứ ko phải đạt được mức nào đó ngồi nghỉ. Vài ngày sau vô gõ tiếp bonus sẽ tuột xuống chứ không phải giữ nguyên ở mức mà hôm bữa đã nghỉ.
- Còn trừ bao nhiêu capt thì bạn vào status mà coi, tổng cộng là 30 ngày.
Ví dụ:
Ngày 1 tây làm mốc, rồi gõ từ ngày 1 tới ngày 30.
Tới ngày 1 tây tháng sau thì tất cả capt ngày 30 tây mất hết.
Lần lượt ngày 2 tây thì tất cả capt của ngày 29 tây mất hết.
vậy là cứ qua tháng nó reset code bonus về 0 à ? nản thế :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week