Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Ta đã gõ được 2 tháng rồi nhé , làm đủ 30 ngày thì nó trừ vào ngày cuối cùng trong bản thống kê , bộ không phải à ? tui nói không đúng à bạn ? mà thôi dù có đúng hay không thì sao cũng được , bởi có những người như bạn không đọc kỹ rồi hiểu trước khi nói .

giờ này mà chơi kolo 2 tháng thì đúng là cao nhân rồi, mình chịu chết, rate cao lắm cũng 0,7 ngồi mỏi mòn luôn. cách đây 5 tháng mình chơi kolo 3 tháng, hiện tại đã bỏ được gần 2 tháng và thấy rằng lúc mình chơi có rate 1$ hoặc hơn còn bây giờ thì rất hiếm. phục bạn rồi!

còn nữa, nếu bạn nói không rõ thì bạn kia sẽ không hiểu nên mình đính chính lại, mà thật ra chính mình cũng không hiểu nổi ý bạn! "trừ hết code mà chú gõ vào ngày đó"??? trừ ngày nào? thôi không tranh luận nữa nhé, support thì support cho người ta dễ hiểu tí, mình hiểu nhầm nên nói oan bạn. sr bạn!

giờ này mà chơi kolo 2 tháng thì đúng là cao nhân rồi, mình chịu chết, rate cao lắm cũng 0,7 ngồi mỏi mòn luôn. cách đây 5 tháng mình chơi kolo 3 tháng, hiện tại đã bỏ được gần 2 tháng và thấy rằng lúc mình chơi có rate 1$ hoặc hơn còn bây giờ thì rất hiếm. phục bạn rồi!

còn nữa, nếu bạn nói không rõ thì bạn kia sẽ không hiểu nên mình đính chính lại, mà thật ra chính mình cũng không hiểu nổi ý bạn! "trừ hết code mà chú gõ vào ngày đó"??? trừ ngày nào? thôi không tranh luận nữa nhé, support thì support cho người ta dễ hiểu tí, mình hiểu nhầm nên nói oan bạn. sr bạn!
Biết thế thì tốt , bạn kia không hiểu thì mình cũng kiên nhẫn nói hết những gì mình hiểu rồi chỉ là cách diễn đạt không được tốt cho là mấy.
---updated---
Ngày đó là cái ngày 31 mà bạn đã nói với mình đấy .

kolo con bi ban tk nua khong ca nha:binhsua37:

Còn chứ bạn, nhưng nó có nhắc nhở bằng hình ảnh rồi mới treo, chứ không như bọn Mega hay Qlink !

lạy thánh không biết thì im lặng giùm cái, spam bài hả thánh? :binhsua26:

trừ code được tình như ngày tương ứng của tháng kế tiếp sẽ bị trừ số code bằng ngày tương ứng của tháng bạn đang gõ (kinh nghiệm riêng).
vd: ngày 30 bạn gõ được 1k code thì ngày thứ 31 bạn sẽ bị trừ 1k code, không gõ đủ thì trừ âm (số code trừ là tổng số code bạn đánh được, cái này chỉ bị trừ vào bonus chứ không trừ vào số tiền, bạn đánh được 1k thì sẽ được hưởng tiền 1k. nếu bạn gõ được 1k1 thì nó trừ bạn 1k bạn vẫn lời được 100code. nói chung quy lại thì đừng ước ao gì cái vụ bonus cao, có pro lên được 50% đành ngậm ngùi bỏ của chạy lấy người, thế nên kolo chỉ dùng để luyện tay thôi, kiếm tiền thì không giàu nổi với thằng này đâu. mình cũng từng có ao ước lên được bonus 50% nhưng mình chưa đạt được và sẽ không bao giờ đạt được bởi vì mình không chơi kolo nữa:binhsua31:

hix, vậy là mún duy trì ở mức 50% thì 1 acc đó trung bình 1 ngày phải gõ dc ~8333 capt :v thế thì cũng tạm, mà làm 1 acc ko chắc chắn load ko đủ nhanh, bèo bèo cũng 5 acc, nhân 5 lần lên là ~42000 capt. vào viện truyền nước biển luôn :v

:binhsua36: lâu ngày ko gõ captcha, giờ vào nhiều biến động quá, LR sập. WM dùng vẫn ổn chứ,
giờ mình trade wmz về vnd qua web nào an toàn đây, mấy web trade của việt nam mình còn sống ko !!

Có bác nào bị tình trạng như này k? sao nó cứ hiển thị loading mãi k hiển thị thông tin account nữa nhỉ :m020:

rrufpp

:binhsua36: lâu ngày ko gõ captcha, giờ vào nhiều biến động quá, LR sập. WM dùng vẫn ổn chứ,
giờ mình trade wmz về vnd qua web nào an toàn đây, mấy web trade của việt nam mình còn sống ko !!
trade thì vẫn ok, nhưng mà sell trực tiếp cho được giá bạn à, mấy ông exchanger thì cho giá 19k5 - 19k8 thôi. Z thì chắc chắn không thể sập được, nó liên kết với ngân hàng nga, tiền của nó rất an toàn, giống như pp vậy đó, nhưng nó dễ chịu hơn pp nhiều chắc bạn biết rồi. lâu k gõ captcha thì đừng chơi kolo, kiếm ông nào tuyển pix or mega mà làm

- - - Updated - - -

Có bác nào bị tình trạng như này k? sao nó cứ hiển thị loading mãi k hiển thị thông tin account nữa nhỉ :m020:

rrufpp

lâu lắm rồi mình mới vào box kolo, nhưng theo mình dự đoán là team nó đã chính thức cho ra đi chứ không để chết từ từ nữa, chịu khó chiến solo đi bạn :D

lâu lắm rồi mình mới vào box kolo, nhưng theo mình dự đoán là team nó đã chính thức cho ra đi chứ không để chết từ từ nữa, chịu khó chiến solo đi bạn :D
Thật k bác :m196:

E vẫn đăng nhập được id con và vẫn bấm nút order payout được mà, bấm từ trưa bây giờ chưa nhận dc, bác nói vậy làm e run :m196:

Last edited by a moderator:
Thật k bác :m196:

E vẫn đăng nhập được id con và vẫn bấm nút order payout được mà, bấm từ trưa bây giờ chưa nhận dc, bác nói vậy làm e run :m196:

Giờ vẫn còn chiến team được hả bác ?

Giờ vẫn còn chiến team được hả bác ?
Kolo k cho tạo team và tạo id con nữa. Nhưng trước đây mình vẫn dùng team cũ, id cũ vẫn dc. Nhưng hum nay login vào id chủ thì bị vậy :m192:

Vừa mới pay hồi chiều 3tk , 2tk về , còn 1 cái bị lỗi @@ không biết có pay được không :( bùn

Vừa mới pay hồi chiều 3tk , 2tk về , còn 1 cái bị lỗi @@ không biết có pay được không :( bùn

Trườc sau gì nó cũng pay cho bác hà, Kolo rate thấp chứ uy tín vô đối :)

Trườc sau gì nó cũng pay cho bác hà, Kolo rate thấp chứ uy tín vô đối :)
Cũng mong như bác , hiện giờ thì nó vẫn bị lỗi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week