Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Hình như tổng cả bonus và balance là 1.04 là nó pay rồi bác ạ :)
ko ! mình phải gõ đủ 1$ thì mới đủ min pay ! rồi bonus tính riêng ! ví dụ bonus đc 0.5$ mà gõ đc 0.6$ + lại 1.1$ nó cũng ko pay ! phải gõ đủ 1$ cơ ! cực phết đó

thật không thể tin được: rate 0.3 dến 0.4(trung bình 1h rate 0.33). Kẹt qlink qua kolo đánh đỡ thế mà... nản quá. tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. Kiểu này chỉ húp cháo

đánh 1k từ..tính >700, rate bèo...càng bonus cao càng dễ ăn bane...:binhsua46:..qua GGS...thì load thậm tệ...:binhsua45:húp cháo

Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]
rồi xong ! thế là 1 acc ra đi ! có unban đc ko thế ? gõ lòi é đc 2k code mà thế này đây :binhsua46:

rồi xong ! thế là 1 acc ra đi ! có unban đc ko thế ? gõ lòi é đc 2k code mà thế này đây :binhsua46:

Kolo mà gõ cho bị banned hả bác ? Không unban được đâu bác. Bác thử gửi mail xem 1 năm sau nó chưa trả lời nữa á.

Y chang bác , ra đi 2 acc , mà code sai y chang nhau nữa chứ :))

chắc nó dở chứng, ai biểu mấy ông gõ pro quá chi :binhsua166:. cả tháng nay k đăng nhập, mới đăng nhập xem rate một phát bỏ chạy luôn. 0.3 - 0.41. thế mà mấy bác vẫn chịu cày :binhsua47:

Kolo mà gõ cho bị banned hả bác ? Không unban được đâu bác. Bác thử gửi mail xem 1 năm sau nó chưa trả lời nữa á.

Đâu mà 1 năm dữ vậy, vẫn được 'xem xét' nếu như admin online Gtalk.
Ps: Lên "rồ phí si ô nô" lé vồ luôn rồi nha.

Đâu mà 1 năm dữ vậy, vẫn được 'xem xét' nếu như admin online Gtalk.
Ps: Lên "rồ phí si ô nô" lé vồ luôn rồi nha.

Chứ đợt trước em mail nó không trả lời chị ạ :)
Ps : Chị cứ ghẹo quài nhe :D

ko ! mình phải gõ đủ 1$ thì mới đủ min pay ! rồi bonus tính riêng ! ví dụ bonus đc 0.5$ mà gõ đc 0.6$ + lại 1.1$ nó cũng ko pay ! phải gõ đủ 1$ cơ ! cực phết đó

ha ha ha, bạn tính kiểu gì mà balance 0.5$ mà có bonus 0.6$ vậy :binhsua56:
% bonus tính theo cái tiền trong balance của bạn.
bạn có 1$, nếu 5% thì bonus cho bạn 0.05$, rút là rút luôn cả tiền bonus + tiền gốc = 1.05$, reset về 0 hết.
tiền min rút tổng balance + bonus là 1.05 $ :binhsua57:

log nhiêu acc cho ngon vậy mấy bác??sẵn em hỏi lun có bác nào xài vina free không? em xài không thấy nút "don't know" với nút skip chỗ nào hết với lại nó hiện lên mấy cái chấm than liên tục là sao vậy mấy bác??

Last edited by a moderator:
có ai biết mail của thằng captcha2cash là gì không chỉ mình với
3 lần đầu pay trong vòng 5s về đến ví rồi.
đên lần thứ 4 pay 3 ngày rồi mà vẫn sentding...

tùy vào nó check khi nào, bạn yêu cầu khi nó đang check tiện tay nó pay luôn, còn không thì ngồi hóng, dù sao kolo vẫn rất uy tín. mong kolo lấy lại được như xưa, rate 1$ :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week